കല്യാണ ചെക്കന് അമ്മായിയപ്പന് കൊടുത്ത സർപ്രൈസ് അറിയണോ

കോലായിലെ കസേരയിൽ താടിക്കും കൈ കൊടുത്ത് വിദൂരതയിലേക്ക് നോക്കിയിരിക്കുന്ന സൈനികോട് അങ്ങനെ ചോദിച്ചുകൊണ്ടാണ് താത്ത വീട്ടിലേക്ക് വന്നത് ദിവസം പോകും മൂത്തവർക്ക് ഇല്ലെങ്കിലും ഒരാൾ കണ്ടാൽ കുറ്റം പറയാത്ത രീതിയിൽ കല്യാണ പന്തലിലേക്ക് ഇറക്കണം എന്താ വിശേഷം? ഒരു സമാധാനവുമില്ല ബുദ്ധിമുട്ടില്ലാതെ ജീവിച്ചു പോകുന്നുണ്ട്. ഇപ്പോൾ നാട്ടിൽ ഒരു ഓട്ടോ എടുത്ത് ഓടിക്കുന്നു. അന്നത്തെ ചിലവുകൾ കഴിഞ്ഞുപോകുന്നത് കടവും കളിയും.

ഒക്കെയായി അതിൽ ആരും കുറ്റം പറയാത്ത രീതിയിൽ ഒരു ചെറിയ വീട് വച്ചു. അതുകൊണ്ട് ഇപ്പോൾ പട്ടിണി ആണെങ്കിലും കിടക്കാൻ ഒരു ഇടം ഉണ്ട് ഇനിയും ദിവസം ഉണ്ടല്ലോ അല്ലാഹു എന്തെങ്കിലും ഒരു വഴി കാണിച്ചു തരാതിരിക്കില്ല എവിടെ മോളെ കണ്ടില്ലല്ലോ ഷാനയും ഉണ്ട് കൂടെ ഇന്ന് വരുമെന്ന് വിളിച്ചു പറഞ്ഞിരുന്നു ഒരാൾക്കും തീരെ സമാധാനമില്ല. എല്ലാം ശരിയാകും മോനെ ഇത് ഞങ്ങടെ അകത്തേക്ക് വച്ചോ കോളേജിൽ നിന്നും.

   

വരുമ്പോൾ ബസ്റ്റോപ്പിൽ ബസ്സിറങ്ങി നടന്നുവരുന്ന അവളെ നോക്കിക്കൊണ്ടേ ഒരു കാർ അടുത്തേക്ക് വരികയും ഹൈദരക്കയുടെ വീട് എവിടെയാണ് എന്ന് ചോദിക്കുകയും ചെയ്തു പ്രായമുള്ള ആള് ചോദിച്ചു വണ്ടിയിൽ വേറെയും ആളുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു ആ കാണുന്ന വളരെ നന്ദിയുണ്ട് മോളെ എന്നും പറഞ്ഞു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.