കുറച്ച് ദിവസമായി സ്കൂളിലേക്ക് വരാത്ത കുട്ടിയുടെ വീട്ടിൽ പോയപ്പോൾ സംഭവിച്ചത്

ചുവന്ന മഷി വീണിരിക്കുന്ന ആ പേരിലൂടെ ഒന്ന് കണ്ണോടിച്ചു ദീപക്ഷേധർ ഒരു നിമിഷം പോലും ആലോചിക്കാതെയും ക്ലാസിലെ അവസാന തളർന്നു മുഖം പ്രവീണയുടെ മനസ്സിൽ തെളിഞ്ഞു എല്ലാം പൊട്ടി പോയിട്ടുണ്ട് അത് സൂചിപ്പിക്കുന്നുണ്ട് കണ്ണിനെ മറക്കുവോളം വീണു കിടക്കുന്നു. ഒരു ഏഴ് വയസുകാരന് ചേരാത്ത വിസ നിറഞ്ഞ മുഖം ഒരിക്കൽപോലും ഒന്ന് ചിരിച്ചു കാണാത്ത ആമുഖം മറ്റു കുട്ടികളുടെ സംസാരിക്കുന്നതും അപൂർവ്വം പലപ്പോഴും അവനെന്തോ പ്രശ്നം അലട്ടുന്നതായി തോന്നിയപ്പോൾ അവനോട് അത് ചോദിച്ചിരുന്നു കണ്ണുകളിലേക്ക് മൗനമായി നടന്നു നീങ്ങുമ്പോൾ പരാതി നൽകുന്ന ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു.

അവന്റെ സാഹചര്യങ്ങളെ മനസ്സിലാക്കി അവരെ വെളിച്ചം പകരേണ്ടവർ തന്നെ അവനെ അന്ധകാരത്തിലേക്ക് തള്ളിവിടാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോൾ അധ്യാപനം ഒരു ജോലി മാത്രമായി കാണുന്ന അവരോട് പ്രവീണയ്ക്ക് പുച്ഛമാണ് തോന്നിയത് കാരണം അധ്യാപിക എന്നാൽ ജോലിയെക്കാൾ ഉപരി ഒരു ഉത്തരവാദിത്വം ആണ് എന്ന് പറഞ്ഞ്.

   

പഠിപ്പിച്ച അച്ഛൻറെ മകളാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് സ്കൂൾ രജിസ്റ്റർ നോക്കി. ദീപക്കിന്റെ വീട് അന്വേഷിച്ചു ഇറങ്ങിയതും റോഡിൽനിന്ന് അല്പം ഉള്ളിലേക്ക് നീങ്ങി സീറ്റ് കൊണ്ട് ഒറ്റമുറി വീടായിരുന്നു അവന്റേത് ആ വീടിൻറെ അവസ്ഥ പ്രവീണയുടെ മനസ്സിൽ ഒരു വിങ്ങൽ ഉണ്ടാക്കി.നടക്കുംതോറും ഒരു സ്ത്രീയുടെ കരച്ചിൽ അവ്യക്തമായി കേൾക്കാം ഉമ്മറത്ത് എത്തി അവനെ വിളിക്കുമ്പോൾ പ്രവീണയുടെ മനസ്സ് ഒരുപാട് ചോദ്യങ്ങൾക്കുള്ള ഉത്തരം തേടിക്കൊണ്ടിരുന്നു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.