തലേദിവസം ഇതൊന്നു കഴിച്ചു നോക്കൂ യൂറിക് ആസിഡ് മാറിക്കിട്ടും

ഒരുപാട് ആളുകൾ പലപ്പോഴും കമ്പ്ലൈന്റ് ചെയ്യുന്നതാണ് അവരെ മട്ടനോ ബീഫോ ചിക്കനോ തുടങ്ങിയ ഒന്നും കഴിക്കത്തില്ല പക്ഷേ അവരെ യൂറിക് ആസിഡ് ലെവലിൽ നോർമൽ ആകുന്നില്ല. കാരണം പലപ്പോഴും ചെറിയ ജോയിൻറ് വേദന ഉണ്ടാകാറുണ്ട് അതിനുശേഷം വലിയ ജോയികളായ മുട്ടുകളിലേക്ക് വരാറുണ്ട്. ഒരു പ്രശ്നമുണ്ടോ നമ്മൾ പലപ്പോഴും ധരിച്ചുവെച്ചിരിക്കുന്ന ഒരു കാരണം കേൾക്കുന്നതാണ് പ്രൂറിൻ എന്ന് പറയുന്ന ഒരു പ്രോട്ടീൻ ഉണ്ടാകുന്നതുകൊണ്ട് കാരണമാണ് ഉണ്ടാകുന്നത് കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ട് കുറെ വർഗങ്ങൾ ഒഴിവാക്കണം എന്നുള്ളത് അതുപോലെ തന്നെ റെഡ്മിറ്റ്ഒഴിവാക്കണം എന്നത്.

അങ്ങനെയുള്ള ആളുകൾ എപ്പോഴും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് അവരുടെ എച്ച് ഡി വൺ സി ചെക്ക് ചെയ്യാനുള്ളതാണ് എപ്പോഴെങ്കിലുമൊക്കെ നിങ്ങൾ സമയത്ത് നിങ്ങടെ ഷുഗറിലെ ചെറിയ തരത്തിലുള്ള വാരിയേഷൻസ് ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് കാണുന്നുണ്ടെങ്കിൽ മൂന്ന് മാസക്കാലയളവിലെ നിങ്ങടെ ഷുഗർ ലെവൽ എന്താണെന്ന് പറഞ്ഞു തരാനുള്ളതാണ്. 5.7 മുതൽ 6.5 വരെയുള്ള ആളുകളെ സ്റ്റേജിൽ ഉള്ള ആളുകളുടെ പ്രശ്നം നേരത്തെ പറഞ്ഞ പോലെ അസിസ്റ്റൻസ് ഉണ്ടാകും.

   

അന്നജം അടങ്ങിയ ഒരുപാട് ഭാക്ഷണം കഴിക്കുന്ന കാരണം നമ്മുടെ കിഡ്നിയുടെ പ്രവർത്തനം നല്ലതുപോലെ നടക്കില്ല അങ്ങനെ പലപല പ്രശ്നങ്ങളും ഉണ്ടാകും. കൺട്രോൾ ആവില്ല അതിന് നിങ്ങൾ പ്രത്യേകിച്ച് നമ്മുടെ ബീഫോ മാട്ടനോ ഒന്ന് കുറച്ചുകൊണ്ട് മാത്രം കാര്യമില്ല ഷുഗർ പ്രോബ്ലം നോർമൽ ആക്കണം എന്നുള്ളതാണ്. ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.