പ്രമേഹ രോഗികൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ചില കാര്യങ്ങൾ

മാങ്ങാ പഴം ചക്കപ്പഴം ഇതൊക്കെ കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ട് കുഴപ്പമില്ല അതിന് മുൻപ് കഴിക്കുന്നതാണ് കൂടുതൽ കുഴപ്പം നമ്മൾ സാധാരണ ഫ്രൂട്ട്സ് എങ്ങനെ കഴിക്കുന്നേ? ഭക്ഷണം ഒക്കെ കഴിഞ്ഞിട്ട് നമ്മുടെ പഴമക്കാർ പറയുന്ന പോലെ അതിനുശേഷം കുറെ പഴവും കൂടി കഴിക്കും ശേഷം കുറെ പഴവും കൂടെ കഴിക്കും ശരിക്കും ഫ്രൂട്ട്സും വെജിറ്റബിൾസും ആദ്യമേ ആണ് കഴിക്കേണ്ടത് ഭക്ഷണത്തിന് മുൻപ് നമ്മളത് ഏറ്റവും മധുരം കുറഞ്ഞ ഫ്രൂട്ട്സ് ആണ് ഏറ്റവും ഉത്തമം മധുരം കൂടി കഴിയുമ്പോഴേക്കും.

അത് ഹൈഡ്രേറ്റ് ഉള്ള സാധനം തന്നെയാണ് ഷുഗർ രോഗികൾ ഒത്തിരി കഴിക്കുന്നത് നല്ലതല്ല.ഓട്സ് ഒരു സിറിയയിൽ ഗ്രീൻ സ്പീഷ്യസ് ആണ് അമേരിക്കയിൽ നിന്ന് യൂറോപ്പിൽ നിന്നും വന്ന ഒരു സസ്യമാണ് അതിന്റെ ശാസ്ത്രീയ നാമം ക്രൊയേഷ്യ ഫാമിലിയിൽ നിന്നാണ് വരുന്നത് ശാസ്ത്രീയമായ ചില വർഷങ്ങളാണ് എന്ന് പറയുന്നത്.

   

നമ്മുടെ പാക്കറ്റ് കിട്ടിയിട്ടുള്ള ഓട്സ് മാത്രമേ നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുണ്ടാവുള്ളൂ എന്നാൽ ഇതൊരു സസ്യത്തിൽ നിന്നുണ്ടാകുന്ന ഒരു സിറിയയിൽ ബേസ്ഡ് ഗ്രീൻ ആണ് ഒരു അരിയാഹാരം തന്നെയാണ് എന്നുള്ളത് പോലെ എന്താണ് പ്രത്യേകിച്ച് മെച്ചം ഒരു കപ്പ് ഓട്സ് എടുത്ത് 145 കാലറി ആണുള്ളത്. അതേ കപ്പ് തന്നെ നമ്മുടെ റൈസ് എടുത്ത് 216 ഉണ്ട് അത് വെച്ച് നോക്കുമ്പോൾ ഏതാണ്ട് ഒരു 50 60 കുറവുണ്ട് നമ്മുടെ ഓട്സ് എന്നുള്ളത് ഒരു മെച്ചമായിട്ട് തന്നെ പറയാം. ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.