ഭാര്യയും ഭർത്താവും കൂടി താമസിക്കുന്ന ഫ്ലാറ്റിൽ ശബ്ദം കേട്ട് നോക്കിയപ്പോൾ ഞെട്ടിപ്പോയി

മുംബൈയിലെ കല്യാണം എന്ന പേരിലാണ് താമസിക്കുന്നത് ഒരു കമ്പനിയിലെ എക്സിക്യൂട്ടീവ് ആയാണ് ജോലി ചെയ്യുന്നത് നല്ല ശമ്പളവും ഉണ്ട്. അവരുടെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞത് കമ്പനിയിലെ ശമ്പളം നല്ലതായത് കൊണ്ട് തന്നെ നല്ല സന്തോഷത്തോടെ സമാധാനത്തോടെ ജീവിതമായിരുന്നു അവരുടെത് കല്യാണശേഷം ഇരുവരും ഒരു അപ്പാർട്ട്മെൻറ് എടുത്തുകൊണ്ട് തനിച്ചാണ് താമസിക്കുന്നത് അയൽക്കാർക്കെല്ലാം ഇവരെപ്പറ്റി ഒരുപാട് പറയാനുണ്ടായിരുന്നു.

നല്ല ഒരു കപ്പിൾസ് ആണ് നല്ല ഒരു കപ്പിൾസ് എപ്പോഴും സന്തോഷം മാത്രം ഒരു വഴക്കുമില്ല എന്നെല്ലാം അയൽക്കാർ എപ്പോഴും പറയാറുണ്ടായിരുന്നു അങ്ങനെ അതായത് കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് മൂന്നു മാസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഇവരുടെ അപ്പാർട്ട്മെന്റിൽ നിന്നും ഒരു പെണ്ണിൻറെ നിലവിളി കേൾക്കുകയാണ് ഇത് കേട്ടതോടെ എല്ലാവരും ഓടിക്കോടി കാരണം അവിടെ താമസിക്കുന്നവരെ അവർക്ക് എല്ലാവർക്കും അറിയാം സന്തോഷത്തോടുള്ള ജീവിക്കുന്നവരാണ് എന്തിനാണിപ്പോൾ ഇങ്ങനെയൊരു നിലവിളി എന്ന ആളുകളുടെ ആശങ്ക അങ്ങനെ ആളുകൾ ഉള്ളിൽ കയറി നോക്കിയപ്പോൾ ഞെട്ടിക്കുന്ന കാഴ്ചയായിരുന്നു കണ്ടത് വിശാലി അവിടെ ഇരുന്ന പൊട്ടിക്കരയുന്നു ജഗദീഷിത അതിനടുത്ത് മരിച്ചു.

   

കിടക്കുന്നു പോലീസിനെ വിളിച്ചു. ഉടനെ പോലീസ് എത്തി കാര്യങ്ങൾ ചോദിച്ചറിഞ്ഞു അപ്പോൾ വിശാൽ പറഞ്ഞത് ഞങ്ങൾ ഒരുമിച്ചാണ് രാത്രി കിടന്നുറങ്ങിയത് എൻറെ അടുത്ത് തന്നെയാണ് കിടന്നത് രാവിലെ ഞാൻ എണീച്ചപ്പോൾ കണ്ടത് ജഗദീഷേട്ടൻ മരിച്ചു കിടക്കുന്നതായിരുന്നു എന്നാണ് എങ്ങനെ ഇത് സംഭവിച്ചു അറ്റാക്ക് ആണോ എന്ന് എല്ലാവരുടെയും സംശയം.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.