ഈ ചെറിയ കുട്ടി ഗർഭിണിയായി ആരെന്ന് അറിഞ്ഞ് ഞെട്ടി പോയി

യഥാർത്ഥ പേര് ഇവിടെ വെളിപ്പെടുത്തുന്നില്ല ആ പെൺകുട്ടിയെ നമുക്ക് ദയ എന്ന് വിളിക്കാം. ഇവർ ഏറ്റവും താഴെയുള്ള നിലയിൽ താമസിക്കുന്നു മറ്റ് മുകളിലെ രണ്ടുനിലകൾ വാടകയ്ക്ക് കൊടുത്തിരിക്കുകയാണ് അത്യാവശ്യ കുഴപ്പമില്ലാത്ത സാമ്പത്തികമെല്ലാം ഉള്ള ഫാമിലിയാണ് ഈ ദയ പടിക്കുന്നത് അഞ്ചാം ക്ലാസിലാണ് എന്നാൽ അഞ്ചാം ക്ലാസിലാണെങ്കിലും 10 വയസ്സിൽ തന്നെ കുട്ടി പ്രായപൂർത്തി ആയിട്ടുണ്ട് ദയ പ്രായപൂർത്തിയായെങ്കിലും മാതാപിതാക്കൾക്ക് അവൾ ഇപ്പോഴും ഒരു ചെറിയ കുട്ടിയാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഈ അച്ഛനും.

അമ്മയും പുറത്തുപോകുമ്പോൾ ചിലപ്പോഴെല്ലാം അയൽ വീടുകളിലാണ് ഈ കുട്ടിയെ ആക്കാറുള്ളത്.മുകളിലെ താമസിക്കുന്ന വാടക വീടുകളിൽ ആക്കിയിട്ടാണ് പുറത്തേക്ക് പോകുന്നത്. അങ്ങനെ നാളുകൾ കടന്നുപോയി കുറച്ചുനാളുകൾക്കു ശേഷം ദയ ശരീരം വല്ലാതെ മെലിഞ്ഞു വരുന്നു. മാത്രമല്ല വയറു വീർത്ത് വരുന്നു വയറിങ്ങിന് പുറത്തേക്ക് നിൽക്കുന്ന പോലെ ആദ്യം ഒന്ന് മാതാപിതാക്കൾ ഇത് കാര്യമാക്കിയില്ല അങ്ങനെ നന്നായി പുറത്തേക്ക് തള്ളി വരാൻ തുടങ്ങി കുട്ടിക്ക് എന്ത് രോഗമാണ്.

   

എന്ന് കരുതി മാതാപിതാക്കളെ ഹോസ്പിറ്റലിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി ഡോക്ടർമാർ എല്ലാ ടെസ്റ്റുകൾക്കും വിധേയമാക്കി എല്ലാതും നെഗറ്റീവ് ആണ് അങ്ങനെ അവസാനം അവർ പ്രഗ്നൻസി ടെസ്റ്റ് കൂടി നടത്തുകയാണ് പ്രഗ്നൻസി ടെസ്റ്റിന് റിസൾട്ട് വന്നപ്പോൾ ഡോക്ടർമാരെ പോലും ഞെട്ടിപ്പോയി ഇത്ര ചെറിയ കുട്ടി ഏഴുമാസം ഗർഭിണിയാണ്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.