പിരീഡ്സ് കഴിഞ്ഞതിനു ശേഷം അനുഭവിക്കുന്ന ചില പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് കാരണം

മെൻസസിന്റെ സമയം വളരെയധികം ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെടുന്നു ഒരു മെൻസസിനെ ശേഷം നോർമൽ ആക്ടിവിറ്റീസ് ഒന്നും ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നില്ല ഒരു ഹോം മേക്കർ ആണെങ്കിലും ശരി പ്രൊഫഷണൽ ആയിട്ട് ജോലിക്ക് പോകുന്ന ആളാണെങ്കിലും ശരി കൊച്ചു കുട്ടികളാണെങ്കിലും ശരി ഒരു നോർമൽ പീരിയഡ് ശേഷം വളരെയധികം ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെടുന്നു ഓർമ്മ വരുന്നില്ല സാധാരണ വീട്ടുജോലികളോ നോർമൽ ആക്ടിവിറ്റീസ് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നില്ലെങ്കിൽn എന്തായിരിക്കും.

അതിനുള്ള കാരണം സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ ഒരു 50 52 കേസുവരെ എല്ലാ സ്ത്രീകൾക്കും ഇത് എല്ലാ മാസവും ഉണ്ടാവുന്നതാണ്. ദിവസം കഴിഞ്ഞു അടുത്ത മെൻസസ് വരുന്നില്ല ക്രമം തെറ്റിയുള്ള ബ്ലീഡിങ് രക്തസ്രാവം എന്ന് നമ്മൾ പറയുന്നു ഗർഭാശയം മുഴകൾ ഉണ്ട് ഗർഭാശയ ഭിത്തിക്ക് കട്ടി കൂടുതൽ ഗർഭാശയ കൂടുതൽ എന്തൊക്കെയാണ് റീസൺ നമുക്ക് നോക്കാം.

   

ആദ്യമായിട്ട് യൂട്രസിന്റെ ഉള്ളിൽ ചെറിയ ദശപോലെ വളരുമെങ്കിൽ ഇത് ക്രമം തെറ്റിയുള്ള ഒരു ബ്ലീഡിങ്ങിന് കാരണമാവുന്നുണ്ട്. ഗർഭാശയ ഭിത്തിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മുഴകളാണ് ഫൈബ്രോയ്ഡ് എന്നു പറയുന്നത് ഉള്ളിലുണ്ടാകാം ഭിത്തിക്ക് വെളിയിലോട്ട് തള്ളി നിൽക്കുന്നതും ആയിരിക്കും ഉള്ളതാണ് യൂട്രസിന്റെ ഭിത്തി ഇത് യൂണിഫോം ആയിട്ട് ഈ കട്ടി കൂടി ന്യൂട്രസിന്റെ വലിപ്പം കൂടുന്നതാണ് അടിനോ മയോസിസ് എന്ന് പറയുന്നത്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.