ശരീര സൗന്ദര്യം ഉണ്ടാവാൻ ചെയ്യേണ്ടത്

ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആളുകൾ എന്നെ ട്രൈ ചെയ്യുന്ന ഒരു ജ്യൂസ് ആണ് എബിസി ജ്യൂസ് ഇത് എങ്ങനെ കുടിക്കണം ഇത് എങ്ങനെയെല്ലാം നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് എത്തണം എത്ര അളവിൽ കുടിക്കണം എന്നുള്ള കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം നമുക്കൊന്ന് ചർച്ച ചെയ്യാം. നിങ്ങൾ എടുക്കുന്ന സമയത്ത് നിങ്ങൾ എങ്ങനെ ജ്യൂസ് നോക്കാം നമ്മൾ എന്നും രാവിലെ ഒരു അര ഗ്ലാസ് വീതം കുടിക്കുന്നതാണ് ഏറ്റവും നല്ലത് ഇതെല്ലാം കൂടി ഒന്ന് മിക്സിയിൽ ഇട്ട് അരച്ചെടുക്കുന്നതാണ് നല്ലത് ഒരുപക്ഷേ ബീറ്റ്റൂ ആ ഒരു ചവർപ്പ് എല്ലാവർക്കും ഇഷ്ടപ്പെടണമെന്നില്ല.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ കുറച്ച് പാലും പഞ്ചസാരയും കൂടി ആഡ് ചെയ്യുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്. കഴിക്കുന്ന സമയത്ത് ഒരിക്കലും ഇത് അരിക്കാതെ കഴിക്കുന്നതാണ് കൂടുതൽ നല്ലത് നഷ്ടപ്പെടാൻ പാടില്ല അതുപോലെ തന്നെ നിങ്ങൾക്കിത് കഴിക്കുന്ന സമയത്ത് കുറച്ച് സാൾട്ട് ആഡ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട് കുടിക്കാൻ പറ്റുന്ന രീതിയിൽ എടുക്കാവുന്നതാണ്.

   

ഇങ്ങനെ നിങ്ങളുടെ കുടിക്കുന്നതിലൂടെ നിങ്ങളുടെ സ്കിന്ന് കൂടുതലായിട്ടും സോഫ്റ്റ് ആകും അതുപോലെ തന്നെ നിങ്ങളുടെ കരുവാളിപ്പ് മാറും മറ്റുള്ള ഗുണങ്ങൾ ഫൈബർസ് ഉള്ളതുകൊണ്ടുതന്നെ നമ്മുടെ ഡയജസൻ പ്രോപ്പറായി നടക്കുകയും ഫൈബറും ഉള്ളതായത് കൊണ്ട് കാര്യങ്ങളും എല്ലാം തന്നെ നമ്മൾ കട്ട് ചെയ്തിട്ട് കഴിക്കാനായി ശ്രദ്ധിക്കുക.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.