ഭർത്താവിന് ചതിച്ച ആ പെൺകുട്ടിക്ക് സംഭവിച്ചത് അറിയണോ

എനിക്കിനി കല്യാണം വേണ്ട എന്ന് ഇതുപോലെ ഞാൻ നിങ്ങളുടെ കൂടെ കഴിഞ്ഞാല്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഒരു ഭാരമായി തോന്നുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഞാൻ വല്ല ഹോസ്പിറ്റലിൽ പോയി താമസിച്ചു കേൾക്കുന്നത് എന്തായാലും അവർ നാളെ കാണാൻ വരും. ആദ്യത്തെ വിവാഹം അവൾക്ക് ഇഷ്ടമില്ലാതിരുന്നിട്ടും എല്ലാവരും കൂടി നിർബന്ധിച്ച് സമ്മതിപ്പിച്ചത് അയാൾക്ക് വയസ്സ് കൂടുതലായിരുന്നു. ഒരു കൊല്ലം ശരിക്കും അനുഭവിച്ചു സംശയവും ജീവനോടെ കിട്ടിയത് ഭാഗ്യം കണ്ണാടിക്ക് മുന്നിൽ നിന്നു കണ്ണാടിയിൽ നോക്കിയപ്പോൾ അവളുടെ ചുണ്ടിൽ പരിഹാസം.

നിറഞ്ഞ ഒരു പുഞ്ചിരി വിരിഞ്ഞു 18 വയസ്സിൽ തന്നെ ആദ്യത്തെ വിവാഹം നടത്തിയത് കൊണ്ട് 21 വയസ്സിൽ വീണ്ടും കാണാനുള്ള ഭാഗ്യമായി ശബ്ദം കേട്ടു. ഒരു ചെറുപ്പക്കാരനും വസ്ത്രം ധരിച്ച ഒരു ജനൽമാൻ മുഖത്തേക്ക് സൂക്ഷിച്ച് നോക്കിയപ്പോൾ അവൾ ഒന്നും ഞെട്ടിപ്പോയി പടച്ചോനെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഭർത്താവിനെ കൂടെ ആദ്യമായി പോയ ചടങ്ങ്.

   

അദ്ദേഹത്തിൻറെ വീടിനെ തൊട്ട് അയൽപക്കത്തുള്ള പെൺകുട്ടിയെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ പോകുന്ന അദ്ദേഹത്തെ ആദ്യമായി കാണുന്നത് എല്ലാവരോടും വളരെ നല്ല രീതിയിൽ സൗഹൃദമായി സംസാരിക്കുകയും പെരുമാറുകയും ചെയ്യുന്ന സലിക്കയെ എല്ലാവർക്കും ഇഷ്ടമായിരുന്നു. കാര്യങ്ങളെല്ലാം പെട്ടെന്നാണ് മാറിമറിഞ്ഞത്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.