അസിഡിറ്റി മാറാനുള്ള ചില പ്രധാനപ്പെട്ട വഴികൾ

വെള്ളം കുടിക്കുമ്പോഴേക്കും നെഞ്ച് എരിച്ചൽ ഉണ്ടാവാറുണ്ട് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ഇതെന്തുകൊണ്ടാണ് ഉണ്ടാകുന്നത് അതുപോലെ ഇതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ് ഇത് നമ്മൾ എപ്പോഴാണ് എടുക്കേണ്ടത് എടുക്കേണ്ട ചില മുൻകരുതൽ എന്തൊക്കെയാണ് ഇതൊക്കെയാണ് ഷെയർ ചെയ്യുന്നത്. അതുതന്നെ എന്താണ് ആക്സിസ് നോക്കാം നമ്മുടെ ആമാശയത്തിൽ നിന്നുള്ള ദഹനരസങ്ങൾ എല്ലാം മുകളിലേക്ക് അതായത് അന്നനാളത്തിലേക്ക് വരുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ ആണിത് നോർമലി നമ്മുടെ ആദ്യ തന്നെ നോക്കാം.

ഭക്ഷണം അന്നനാളത്തിനോട് എന്നിട്ട് അത് ആമാശയത്തിലേക്ക് എത്തുന്നു ഇടയിലായിട്ട് ഒരു ശക്തിയായിട്ടുള്ള ഒരു പേശി ഉണ്ട്. ഇതൊക്കെയാണ് സാധാരണ ലക്ഷണങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത് എന്തുകൊണ്ടൊക്കെയാണ് എന്നുള്ളത് നോക്കാം. പല പല കാരണങ്ങളുണ്ട് ഫാക്ടറിയിലാണ് കാരണങ്ങൾ സാധാരണ ഹൈപ്പോതുള്ള ആളുകൾക്ക് ഡയബറ്റിസ് പ്രഗ്നൻറ് ആയിട്ടുള്ള ലേഡീസ് അമിതവണ്ണം ഉള്ള ആളുകളിൽ ഒക്കെ ഇങ്ങനത്തെ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ കാണാറുണ്ട്.

   

ഒരു പ്രഷർ വരുമ്പോഴും ഈ ഒരു ബുദ്ധിമുട്ട് കാണുന്നുണ്ട് പിന്നെ വേറെ ഒരു പ്രശ്നം നമ്മുടെ ലൈഫ് സ്റ്റൈലിന്റെ ഒരു ഭാഗമായിട്ട് വരുന്നതാണ് അതായത് ഭക്ഷണം കറക്റ്റ് സമയത്ത് കഴിക്കാതിരിക്കുക അധികം ഫാസ്റ്റ് ഫുഡ് മസാല ഐറ്റംസ് കഴിക്കുന്നത് വഴിയും പ്രോബ്ലംസ് കൂടുതലായിട്ട് കാണാറുണ്ട്. ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.