നിങ്ങൾക്കുണ്ടാവുന്നത് ഫിഷർ ആണോ പൈൽസ് ആണോ എന്ന് തിരിച്ചറിയാം

ഭയങ്കര അസ്വസ്ഥതയും ബുദ്ധിമുട്ടും വല്ലാതെ അലട്ടുന്ന ഒരു അസുഖമാണ് പൈൽസ് എന്നുള്ളത് പൈയിൽസ് വന്നിട്ട് പോകുന്ന സമയത്ത് ഒരു തവണ വേദന വന്നിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ പിന്നെ നിങ്ങൾക്ക് അടുത്ത ദിവസം മുതൽ ഭയങ്കര ടെൻഷൻ ആയിരിക്കും. ആളുകൾക്ക് വേദന കാരണം നല്ലതുപോലെ ടൈറ്റായി പിടിക്കുകയും അവിടെയുള്ള മുറിവ് കുറച്ചുകൂടി ശക്തമാവുകയും പെട്ടെന്ന് നമുക്ക് വേദന കൂടാനുള്ള സാഹചര്യം ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യുന്നു.

ഫിഷർ വരാനുള്ള പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് കോൺസ്റ്റിപ്പേഷൻ തന്നെയാണ് അത് കൂടുതലായും നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിന് മാറ്റങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്നതാണ്. ഇപ്പോൾ നമ്മുടെ മുഖത്ത് ഒരു കുരു വരുകയാണെങ്കിൽ അത് കുറച്ച് ദിവസം കഴിയുന്തോറും അത് പഴുത്ത പൊട്ടി പോവുകയാണ് അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ മലദ്വാരത്തിൽ ഇങ്ങനെ ഒരുപോലെ നീളത്തിൽ കുരു വരികയാണെങ്കിൽ ഒരു സിസ്റ്റത്തിന് ഒരു സിസ്റ്റം.

   

ഒരു സിസ്റ്റം അവിടുന്ന് ഡയറക്ടർ ആയിട്ട് പൊട്ടി പോകുന്നില്ല. അതേ സ്ഥലത്തെ ഇവ ഒരു കനാല് കൂടി ഉണ്ടാക്കുകയും അതായത് നമ്മുടെ മലദ്വാരത്തിന്റെ പുറത്ത് ഒരു ചെറിയ വിടവ് ഉണ്ടാവുകയും അതിലൂടെ ആയിരിക്കും ഈ പഴുപ്പും നീരും എല്ലാം പുറത്തോട്ട് പോകുന്നത്. അതുപോലെതന്നെ മലദ്വാരത്തിൽ നിന്നും മലം ഇതിലോട്ട് പോവാനുള്ള ചാൻസ് ഉണ്ട്, ഒരുപാട് എലവും പുളിയുള്ളത് കഴിക്കുന്ന സമയത്ത് നീറ്റൽ ഉണ്ടാകാനുള്ള സാധ്യതയും ഇതിൽ കൂടുതലാണ്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.