നിങ്ങൾക്ക് എടുക്കേണ്ട ചില സപ്ലിമെന്റുകൾ

നാച്ചുറൽ സപ്ലിമെൻറ്സ് എങ്ങനെ എടുക്കണം പലരും ടാബ്ലറ്റ്സ് കഴിക്കുന്നതിനോട് വളരെ വിരോധമുള്ളവരുണ്ട് അതെല്ലാം ഒരു മെഡിസിൻ ആയിട്ടാണ് പക്ഷേ ആ ഒരു തെറ്റിദ്ധാരണ കൂടി മാറ്റാനാണ്. അതിന്റെ കൂടെ വെള്ളത്തിലൂടെയോ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു പഴങ്കഞ്ഞിയുടെ കൂടെ ഫാഷൻ പൊട്ടിച്ചിട്ടാ പോലും അതിനകത്ത് യാതൊരു പ്രശ്നവുമില്ല കാരണം എടുക്കുന്നത് ആ ഫുഡിലൂടെ വന്ന നല്ല ബാക്ടീരിയാസ് ആയിട്ടാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ പ്രോബയോട്ടിക്ക് എപ്പോഴും റെയിറ്റ് ഫാസ്റ്റിന്റെ കൂടെ കഴിക്കുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതാണ്.

കിടക്കാനുള്ള സാധ്യത കിട്ടും പക്ഷേ ബ്രേക്ക്ഫാസ്റ്റ് അങ്ങനെ ചെയ്യാനായിട്ടുള്ള ഒരു സമയം അടുപ്പിച്ച് ആയതുകൊണ്ട് ഡിന്നർ കഴിഞ്ഞിട്ട് നമ്മൾ ഉറങ്ങുന്നതുകൊണ്ട് നമുക്ക് ഇത്രയും സമയം ആ ബാക്ടീരിയാസിനെ നല്ല ബാക്ടീരിയാസിനെ നമ്മളുടെ ഉള്ളില് നിൽക്കാനുള്ള ഒരു അവസരം നല്ലതാണ്.

   

ഇനി രണ്ടാമത്തെ നാച്ചുറൽ സപ്ലിമെൻറ് ആണ് ഒമേഗ ത്രീ ഫാറ്റി ആസിഡ്സ് വളരെ നല്ലതാണ് അതിന്റെ ഉള്ളിലുള്ള ഒരു ഓയിലി നമ്മുടെ സ്കിന്നിനും അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ സ്കിൻ മൊത്തത്തിലുള്ള ടെക്സ്റ്ററും ഹെയറിനും ഒക്കെ ഇത് വളരെ ബെനിഫിഷ്യൽ ആണ് അത് കൂടാതെ ലേഡീസിനും അതായത് ഒത്തിരി ഹെൽപ്പ് ചെയ്യും ഒരു ലഞ്ച് ടൈം ഒക്കെ ആണ് ഈ ഒരു സപ്ലിമെൻറ് നമ്മൾ എടുക്കേണ്ടത്. ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.