നമുക്ക് സാധാരണ ചെയ്യുന്ന ജോലികൾ പോലും ചെയ്യാൻ പറ്റാത്തത് കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ്

ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളും അതായത് സ്ത്രീ പുരുഷ ഭേദമെന്യേ എല്ലാവരിലും കുട്ടികളിലാണെങ്കിലും പ്രായമായ കണ്ടുവരുന്ന ഒരു കണ്ടീഷനാണ് ക്ഷീണം. രാവിലെ എഴുന്നേറ്റാൽ പണികളൊന്നും ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നില്ല ഒരു ഉന്മേഷക്കുറവ് കിടക്കണം എന്ന് തോന്നി ഉറക്കം വരുന്നില്ല കാരണം ചെയ്തു കൊണ്ടുവരാം എന്നതിനെക്കുറിച്ച് നോക്കാം ചില പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് എങ്ങനെയൊക്കെയാണ് നമുക്ക് ക്ഷീണം ഉണ്ടാകുന്നത് എന്ന് നോക്കാം.

അതുപോലെതന്നെ ബ്രേക്ക്ഫാസ്റ്റ് ഒരിക്കലും സ്കിപ്പ് ചെയ്യാതെ ഇരിക്കുകയും നല്ലതുപോലെ ഉറങ്ങാനും ശ്രമിക്കുക നോർമൽ നമ്മളൊരു 6 8 മണിക്കൂർ എല്ലാവരും ഉറങ്ങാനായി ശ്രമിക്കുക. ഉറങ്ങിയിട്ടില്ലെങ്കിൽ പിറ്റേദിവസം നിങ്ങൾക്ക് നടന്നിട്ടില്ലെങ്കിൽ ആ ദിവസം എന്തായാലും ഒരു ഉഷാർ ഒന്നുമുണ്ടാവില്ല. അതുപോലെ ഒരു കണ്ടീഷൻ നോക്കുകയാണെങ്കിൽ വയറിന് ചുറ്റും കൊഴുപ്പ് രാത്രി ഉറങ്ങുന്ന സമയത്ത് കൂർക്കം വലിക്കാനുള്ള ചാൻസ് കൂടുതലാവുകയും അവർക്ക് ഉറക്കം കുറയാനുള്ള സാധ്യത ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യുന്നു.

   

ശ്വാസം എടുക്കുന്ന സമയത്ത് അവർക്ക് ഓക്സിജൻ കിട്ടാതെ വരികയും അവർക്ക് ഒരുപാട് സ്ട്രെയിൻ ചെയ്ത് ശ്വാസം എടുക്കേണ്ട അവസ്ഥയിലേക്ക് എത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. ഈ സമയത്ത് അവർ പെട്ടെന്ന് ഞെട്ടി ഉണരുകയും പിന്നീട് പെട്ടെന്ന് തന്നെ കിടന്നുറങ്ങുകയും ചെയ്യും പക്ഷേ ഇത് അവരെ ഉറക്കത്തിൽ ചെയ്യുന്ന ഒന്നായതുകൊണ്ട് ഉറക്കത്തിൽ ചെറിയ മാറ്റങ്ങൾ ഉണ്ടാവാനും സാധ്യതയുണ്ട്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.