അമ്മയെ ഒഴിവാക്കാൻ വേണ്ടി ഈ മകൾ ചെയ്ത കാര്യം അറിയണോ

വീട്ടിലേക്ക് വന്നപ്പോൾ വീട് പൂട്ടിയിട്ടിരിക്കുകയാണ് സാധാരണ താൻ ലേക്ക് പോയി കഴിഞ്ഞാൽ മകളും ഭാര്യയും തനിക്കായി കാത്തിരിക്കാറുണ്ട് എന്നാൽ ഇവിടെ വന്നപ്പോൾ മകളുമില്ല അങ്ങനെ ഡ്യൂപ്ലിക്കേറ്റ് അകത്തുകയറി എന്ന് മനസ്സിലായി. കാരണം ആകെ പൊടിപിടിച്ചു കിടക്കുന്നുണ്ട് ഭാര്യയുടെ ഫോണിലേക്ക് വിളിച്ചു ഭാര്യയുടെ ഫോൺ സ്വിച്ച് ഓഫ് ആണ്. വിളിക്കുകയാണ് അങ്ങനെ മകൾ പറഞ്ഞു ഞാൻ ഉള്ളത് വിശാഖപട്ടണത്താണ് ഫ്രണ്ടിന്റെ വീട്ടിലേക്ക് ഒരു ട്രിപ്പ് വന്നിരിക്കുകയാണ്.

അമ്മ ഞാൻ വരുമ്പോൾ വീട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു പിന്നെ എവിടെപ്പോയി എന്ന് അറിയില്ലെന്ന് അങ്ങനെയുള്ള ശ്രീനിവാസൻ അയൽപക്കത്തുള്ള വീട്ടിലേക്ക് ചോദിക്കുകയാണ് രഞ്ജിതയെ കണ്ടോ എന്ന്. എന്നാൽ ആർക്കും അറിയില്ല അങ്ങനെ അയാൾക്ക് ഒരുപാട് പേടിയായി ഉടനെ മകൾക്ക് വിളിക്കുകയാണ് നീ വേഗം വായോ അമ്മയെ കാണാനില്ല നമുക്കൊരു കംപ്ലൈന്റ്റ് കൊടുക്കാം എന്നെല്ലാം പറഞ്ഞു അവിടെനിന്ന് കുറച്ചുസമയം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ തന്നെ മകളെത്തി അങ്ങനെ അന്വേഷിച്ചു അങ്ങനെ അന്ന് രാത്രി തന്നെ അമ്മയെ കാണാനില്ല എന്ന് പറഞ്ഞു.

   

ഒരു കംപ്ലൈന്റ്റ് കൊടുക്കുകയാണ് എന്നാൽ കംപ്ലൈന്റ്റ് കൊടുക്കാൻ പോയീനോട് പറഞ്ഞത് അമ്മയെ കാണാനില്ല എന്നാൽ അമ്മയ്ക്ക് എന്തെങ്കിലും പറ്റിയാൽ അതിന് കാരണം അച്ഛനാണ് കാരണം അച്ഛൻ എന്നും കുടിച്ചിട്ടാണ് വീട്ടിലേക്ക് വരുക അമ്മയുമായി എന്നും തല്ലുണ്ടാക്കാറുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ അമ്മയ്ക്ക് എന്തെങ്കിലും സംഭവിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ അതിന് കാരണക്കാരൻ അച്ഛൻ തന്നെയാണ് ഞാൻ ഇവിടെ സ്ഥലത്തുണ്ടായിരുന്നില്ല ഫ്രണ്ടിന്റെ വീട്ടിലേക്ക് പോയിരിക്കുകയായിരുന്നു അതുകൊണ്ട് എനിക്ക് അറിയില്ല അങ്ങനെ മകൾ കീർത്തി പറഞ്ഞത് കേട്ട് കസ്റ്റഡിയിൽ എടുക്കുകയാണ്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.