തൻ്റെ അനിയൻ ചെയ്യുന്ന കാര്യം കണ്ട് അവൾ ഞെട്ടിപ്പോയി

തന്റെ വസ്ത്രങ്ങൾ ആരും കാണാതെ ഷർട്ടിനുളിൽ ഒളിപ്പിച്ചുവെച്ച് തന്റെ അനിയൻ എടുത്തുകൊണ്ടു പോകുന്നത് സിന്ധു പകർപ്പ് നോക്കി നിന്നു ഉണങ്ങാനിടുന്ന തന്നെ അടിവസ്ത്രങ്ങൾ തന്നെ അമ്മായിയപ്പൻ എടുത്തുകൊണ്ടു പോവാനുള്ള ഒരു കൂട്ടുകാരി പറഞ്ഞത് അവൾ ഓർത്തു നിന്നും. സ്വന്തം ചേച്ചിയുടെ വസ്ത്രങ്ങൾ മോഷ്ടിക്കാൻ മാത്രം വൃത്തികെട്ടവനാണോ എൻറെ അനിയൻ കണ്ണൻ സിന്ധുവിന്റെ ഉടലാകെ വിറച്ചു അവൾ പതിയെ ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കാതെ അവന്റെ മുറിയിലേക്ക് നടന്നു.

വാതിൽ ചാരിറ്റേ ഉള്ളൂ സിന്ധു വാതിലിന്റെ ഇടയിലൂടെ അകത്തേക്ക് നോക്കി മാറ്റുകയാണ് ശേഷം അവൻ ചുറ്റും നോക്കിക്കൊണ്ട് തന്റെ ബ്രൗസ് ധരിക്കുന്നത് കണ്ടു ഞെട്ടി പോയി. അടിച്ചു തല്ലി ചേച്ചി തല്ലല്ലേ കണ്ണൻ തടുക്കാൻ ശ്രമിച്ചു സിന്ധു കലിതരാതെ വീണ്ടും അവനെ അടിച്ചു ശേഷം അവനെ കയ്യും പിടിച്ച് ഹാളിലേക്ക് നടന്നു സിന്ധു അച്ഛനെയും അമ്മയെയും വിളിച്ചു വലിയ വായയിലുള്ള സിന്ധുവിന്റെ വിളികേട്ട് ഹാളിലേക്ക് വന്ന അച്ഛനും അമ്മയും.

   

സിന്ധുവിന്റെ ഭർത്താവും കണ്ട് ഞെട്ടി ചോദിച്ചു ഇവൻറെ നാടൻ ചിരിയും നടപ്പും കണ്ട് നിങ്ങൾക്ക് എന്തായിരുന്നു പറഞ്ഞിരുന്നത് അത് പ്രായത്തിന്റെ ആണെന്നല്ലേ എന്നാൽ ഇത് പ്രായത്തിന്റെ ഒന്നുമല്ല ഇവൻ 9 ആണോ 9 സിന്ധു ദേഷ്യത്തിൽ കണ്ണനെ നോക്കി. കണ്ണൻറെ അച്ഛനും അമ്മയും പകച്ച് മുഖത്തോടെ കണ്ണനെ നോക്കി അവരുടെ നോട്ടം താങ്ങാതെ കണ്ണൻ മുഖം കുനിച്ചു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.