ഇത് ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് ലക്ഷണങ്ങളും ചികിത്സാ രീതികളുമാണ്

ഹാർട്ട് അറ്റാക്കിന്റെ ലക്ഷണങ്ങളും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങളും ചികിത്സാ രീതികളെയുംകുറിച്ചാണ്. ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് എന്ന് കേൾക്കുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്ക് പേടിയാവുന്നുണ്ട് അതിന്റെ ആദ്യത്തെ സ്റ്റെപ്പ് എന്ന് പറയുന്നത് ഹൃദയത്തിൻറെ വേദന നമ്മൾ തിരിച്ചറിയുന്നതിലൂടെയാണ് ഹൃദയവേദന സാധാരണ വേദന ചില ആൾക്കാർക്ക് ഇടതുഭാഗത്തേക്ക് വരികയും അത് കയ്യിലേക്ക് ഇറങ്ങി വരികയും ചെയ്യാറുണ്ട്. ഈ സി ജീ ചെറിയ മാറ്റങ്ങൾ മാത്രം.

കണ്ടുകൊണ്ട് ഹാർട്ടറ്റാക്ക് വരുന്നത് ഇതിൽ രണ്ടോ മൂന്നോ ഈ സി ജി എടുത്തു നോക്കേണ്ട ആവശ്യം വരുന്നു ആ വേദന നമുക്ക് ഏകദേശം സംശയം ഉണ്ടെങ്കിൽ എന്നുമാത്രമല്ല മനസ്സിലാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു ഇത് നെഗറ്റീവ് പോലും നമ്മൾ ഒരു 24 10 മണിക്കൂർ ബ്ലോക്കിൽ ഉണ്ടോ എന്ന് നോക്കാവുന്നതുണ്ടെങ്കിൽ അത് അതും മാറ്റാവുന്നതുമാണ് ഇതെല്ലാം മെക്കാനിക്കൽ ആയിട്ട് മാറ്റുന്ന രീതികളാണ് ചികിത്സയിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനം അർഹിക്കുന്നത്.

   

അത് പ്രവച ചെയ്യാനുള്ള മെത്തേഡുകളും അതിൻറെ റിസ്ക് ഫാക്ടർസ് കുറയ്ക്കാനുള്ളതാണ്. ബാക്കി മരുന്നുകളും നമ്മുടെ ജീവിത ശൈലിയും ആണ് ഏറ്റവും പ്രധാന്യമുള്ളത് അതായത് നമുക്ക് മാറ്റാൻ സാധിക്കുന്നതല്ല കുടുംബകാര്യമാണ് ഏറ്റവും വലിയ പ്രമേഹം പ്രഷർ അങ്ങനത്തെ കാര്യങ്ങൾ ഒക്കെയാണ് നമ്മൾ നോക്കേണ്ടത് ഒരു കാരണവശാലും പുകവലിക്കാൻ പാടില്ല കാരണം പുകവലി ഏറ്റവും ഹാർട്ടിന് ഏറ്റവും ഹാനികരമായ ഒരു കാര്യമാണ്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.