അനിയത്തിയുടെ കല്യാണത്തിന് പൈസ ചോദിക്കാൻ പോയതിനുശേഷം സംഭവിച്ചത്

രമ വരുന്നത് നോക്കി അമ്മ ഉമ്മറത്ത് തന്നെ നിൽപ്പുണ്ടായിരുന്നു പോയ കാര്യം എന്തായി മോളെ ചോദിച്ചു എന്താവാൻ അത് നടക്കും എന്ന് തോന്നുന്നില്ല. സാരി തുമ്പ് കൊണ്ട് മുഖത്തെയും കഴുത്തിലെയും വിയർപ്പ് തുള്ളികൾ തുടച്ചുകൊണ്ട് കസേരയിൽ ഇരുന്നു. ഇതല്ലേ വേറൊരു വഴി ദൈവം കാണിച്ചു തരാതെ ഇരിക്കില്ല ഞാൻ ഭക്ഷണം എടുത്തു വെക്കാം. അച്ഛൻ പോയതിൽ പിന്നെ എല്ലാ കാര്യവും നോക്കി നടക്കുന്നത് ഈ രമ എന്ന പെൺകുട്ടി തന്നെയാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ തന്റെ പഠനം പാതിക്ക് വഴി നിർത്തി കിട്ടിയ ജോലിക്ക് എല്ലാം പോവാനും തുടങ്ങി. അതിനുശേഷം പെണ്ണ് കാണാൻ വന്നവരെ എല്ലാവരും.

തന്നെ വേണ്ട അനിയത്തിയെ മതി എന്ന് തന്നെയാണ് പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് അവളുടെ കല്യാണത്തിന് വേണ്ട ക്യാഷ് ഉണ്ടാക്കാനുള്ള ഓട്ടത്തിലാണ് രമ. മുറ്റത്ത് ഓടിക്കളിക്കുന്ന അച്ഛനെ മോളെയും കാണാറുള്ളതാണ് പക്ഷേ ഇന്ന് അവിടെ അനക്കമൊന്നുമില്ല തുറന്നുകാണുന്ന വാതിലുടെ ഉള്ളിലേക്ക് നോക്കി അദ്ദേഹത്തിന്റെ നെഞ്ചിൽ കിടന്ന് സുഖമായി ഉറങ്ങുകയാണ് കുട്ടി അദ്ദേഹത്തിന്റെ ശ്വാസത്തിന് അനുസരിച്ച് അവർ ഉയരുകയും താഴുകയും ചെയ്യുന്നു.

   

ഉറക്കത്തിൽ അമ്മയെ എന്ന് വിളിച്ചു രമയുടെ കഴുത്തിലൂടെ കെട്ടിപിടിച്ചുകൊണ്ട് തോളിലേക്ക് മോളുടെ ശബ്ദം കേട്ടാണ് അനൂപ് ഉണർന്നത് കാണിച്ചുകൊണ്ട് അവൾ മോളെയും കൊണ്ട് മുറിയിലേക്ക് പോയി. ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കാതെ മോളെ കെടുത്തി കരുതൽ എന്നപോലെ രണ്ടു തല രണ്ടു വശങ്ങളിൽ വച്ചുകൊടുത്തു ഞാൻ നോക്കിയിട്ട് നാളെ ഷോപ്പിൽ എത്തിക്കാൻ ഫയൽ റൂമിൽ നിന്ന് പുറത്തേക്ക് നോക്കി അയാൾ പറഞ്ഞു.

പൈസ എടുക്കാനും സാറിനോട് ചോദിക്കണോ വേണ്ടയോ എന്ന് സംശയത്തിലായിരുന്നു രമ ഒന്നുമില്ല സാർ എന്താണ് എന്തേ അനിയത്തിയുടെ കല്യാണം അടുത്ത് കുറച്ച് പൈസക്ക് വേണ്ടിയുള്ള അലച്ചിലായിരുന്നു ഒന്നും ശരിയായില്ല കുറച്ചു പൈസ മറിക്കാൻ സാധിക്കുമോ?എന്ന് അവള് ചോദിച്ചു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.