പ്രമേഹം എങ്ങനെ നിയന്ത്രിക്കാം എന്ന് നോക്കാം

ഒരു ചോദ്യം ഷുഗർ പ്രമേഹം ഗുളികകൾ അല്ലാതെ മാറ്റാൻ കഴിയുമോ?നമ്മുടെ രക്തത്തിൽ ഗ്ലൂക്കോസിന്റെ അളവ് കൂടി നിൽക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ആ അവസ്ഥയിൽ നിങ്ങൾക്ക് അസുഖം മാറ്റാൻ മൂന്നു വഴികൾ ആണ് ഉള്ളത്. ഒന്ന് എക്സസൈസ് രണ്ട് ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ മോഡിഫിക്കേഷൻ പറഞ്ഞാൽ മൂന്നാം സ്ഥാനം മരുന്ന്. ആ പാത്രത്തിന്റെ തന്നെയുള്ള ഒരു കാൽ പോർഷനിൽ ധാന്യങ്ങൾ കഴിക്കാൻ മുളപ്പിച്ച ധാന്യങ്ങൾ കുറച്ചും കൂടി ആണ് മുട്ട കഴിക്കാം.

രണ്ട് ഇങ്ങനെ വേണം ഒരു പ്ലേറ്റ് നിങ്ങൾ കഴിക്കേണ്ടത് മൂന്ന് നേരമായി അതും ചെറിയ സ്നാക്കുകൾ നേരത്തെ എട്ടുമണിക്ക് 10 മണിക്ക് ഒരു നേരത്തെ ഒരുപാട് കൂടുതൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കാതെ കഴിക്കാതിരിക്കുക ഇത് രണ്ടും ചെയ്യാതെ ഒരു നോർമൽ ലെവൽ നമ്മുടെ ഷുഗർ കൺട്രോൾ ചെയ്ത് കൊണ്ടുവരാൻ വേണ്ടി ആദ്യം ശ്രദ്ധിക്കണം ഇത് ഒന്നാമത്തെ പടി രണ്ടാമത് നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ട കാര്യം എക്സസൈസ് ആണ് ഡെയിലി ഒരു മണിക്കൂർ എക്സർസൈസ് നിങ്ങൾ ചെയ്യണം അത് വെറുതെ നമ്മൾ ട്രെഡ്മിൽ നടന്നുകൊണ്ട് കാര്യം മാത്രം കാര്യമില്ല മൂന്നു താരം എക്സസൈസ് ഉണ്ട് നടക്കുന്നത് സൈക്കിളിങ്ങ് നീന്തൽ ഇതൊക്കെ ഒരു ടൈപ്പ് ഓഫ് എക്സസൈസ് ആണ്.

   

അത് തന്നെ നമ്മൾ സൈക്കിൾ ചവിട്ടു നീന്തലുമാണ് കുറച്ചുകൂടി നല്ലത് കാരണം ഒരുപാട് തടിയുള്ള ആള് പെട്ടെന്ന് നടക്കാൻ തുടങ്ങി കഴിഞ്ഞാൽ രണ്ടാമത്തെ കാര്യം നമ്മുടെ സ്ട്രച്ചിങ് എക്സസൈസ് അതായത് എക്സസൈസ് ചെയ്യാൻ സമയമില്ലാത്തവർക്ക് ടിവി കാണാൻ ഒരുപാട് സമയവും ഉണ്ടാവും ആ സമയത്ത് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന വളരെ ലളിതമായ ഒരു വരലുകളുടെ എല്ലാ ജോയിന്റ്സിനും നമ്മളിങ്ങനെ റൊട്ടേറ്റ് ചെയ്ത് വിരലുകൾ എല്ലാം തന്നെ മടക്കിയൊന്ന് നിവർത്തുക അതുപോലെ തന്നെയാണ് നമ്മുടെ കാലുകളും കൈകളും കൈകളും.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.