നിങ്ങൾക്ക് പെട്ടെന്ന് വിറയിൽ മരവിപ്പ് ഉണ്ടാകുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ശ്രദ്ധിക്കുക

ഡയബറ്റിസ് അഥവാ പ്രമേഹ രോഗി ഇല്ലാത്തവരായി ആരും തന്നെ ഇല്ല മിക്ക ആളുകൾ എന്തായിരിക്കും മെഡിസിൻസ് എടുക്കുന്നതായിരിക്കും. അല്ലെങ്കിൽ അവരെ ഇൻസുലിൻ കുത്തിവയ്ക്കുന്നവർ ആയിരിക്കും അല്ലെങ്കിൽ ഒരു കറക്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഡയറ്റ് ഫോളോ ചെയ്യുന്ന ആളുകൾ ആയിരിക്കും അതിനോടൊപ്പം ചെയ്യുന്ന ആളുകൾ ആയിരിക്കും. ഇങ്ങനെയുള്ള ആളുകളിൽ കോംപ്ലിക്കേഷൻ ആയിട്ട് വരുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ ആണ്.

ഹൈപ്പോ ഗൈമീലിയ ഷുഗറിന്‍റെ അളവ് പെട്ടെന്ന് കുറയുന്ന അവസ്ഥ.നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഓവറായിട്ട് ചെയ്യുന്നു ഭക്ഷണം കഴിച്ച് കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ്സ് ചെയ്യുന്ന ഇൻസിലിൻ ഓവർ ആക്ട് ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് ഇങ്ങനെ കുറഞ്ഞുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് പെട്ടെന്ന് കുറഞ്ഞു ശരീരത്തിൽ ആ സമയത്ത് വരാം അതുപോലെതന്നെ മറ്റൊരു കണ്ടീഷനാണ് പറയുന്നത് ഡിപെൻഡ് ചെയ്യുന്നത് ഇൻസുലിൻ റെസിസ്റ്റൻസിനെ ആണ് അസിസ്റ്റൻസ് എന്ന് പറയുന്ന സമയത്ത്.

   

നമ്മുടെ ബോഡിയിൽ വേണ്ടത്ര എന്തുണ്ടാ പക്ഷേ നമ്മുടെ കോശങ്ങൾക്ക് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നില്ല ഇങ്ങനെയുള്ള അവസ്ഥയിലും വരാം കഴിഞ്ഞിട്ട് നിങ്ങൾക്ക് ഷുഗർ വരുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ലക്ഷണങ്ങൾ കാണിക്കുന്നു. എന്താ സംഭവിക്കുക നമ്മുടെ തലച്ചോറിലോട്ട് ഒക്കെ വേണ്ടത്ര എനർജി കിട്ടുന്നില്ല തകരാറ് സംഭവിക്കുക അതുപോലെ വേണ്ടത് ഹോർമോൺസും കാര്യങ്ങളൊന്നും പ്രൊഡ്യൂസ് ചെയ്യാത്ത ഒരു സിറ്റുവേഷൻ ഒക്കെ വരും. ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.