കല്യാണം കഴിഞ്ഞ സ്ത്രീ കാമുകനോട് ചെയ്തത് അറിയണോ

അധികം ആളുകളൊന്നും അവിടെ വരാറില്ല അതുകൊണ്ട് തന്നെ വിജനമായ ഒരു സ്ഥലമാണ് അങ്ങനെ ലക്ഷ്മൺ കുമാർ എന്ന 32 വയസ്സായ ഒരു ചെറുപ്പക്കാരൻ അവിടെ റോഡ് ചോരയിൽ കുളിച്ച് നിലവിളിച്ച് മരണത്തോട് കിടക്കുകയാണ് ഇയാളുടെ നിലവിളി കേട്ട് ആളുകളിലും അയാളുടെ അടുത്തേക്ക് അപ്പോൾ മനസ്സിലായി ആസിഡൻ്റ് ആണെന്ന്.

റോഡിലാണ് കിടന്നിരുന്നത് അങ്ങനെ അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്ന ആളുകളോട് എല്ലാം പോലീസ് അന്വേഷണം നടത്തിയപ്പോൾ ഇത്തരത്തിൽ ആക്സിഡൻറ് എന്നാണ് എല്ലാരും പറഞ്ഞത് അതോടെ ഇതൊരു ആക്സിഡൻറ് മരണമായി പോലീസ് ഈ കേസ് ക്ലോസ് ചെയ്തു അതോടെ ഇദ്ദേഹത്തിന്റെ ബോഡിയും മൊബൈൽഫോണും എല്ലാം പോലീസ് കാർ വീട്ടുകാർക്ക് വിട്ടു നൽകി. അതിനുശേഷം ആണ് അവൻറെ ഫോൺ പരിശോധിച്ചപ്പോൾ.

   

പല കാര്യങ്ങളും വ്യക്തമായത് അതിനെ ഇവരോട് പറഞ്ഞു നമുക്ക് കല്യാണം കഴിക്കാമെന്ന് അപ്പോൾ ഉടനെ ശ്വേത പറഞ്ഞു നീ എന്താണ് പറയുന്നത് ഞാൻ ഓൾറെഡി ഒരു കല്യാണം കഴിച്ചിട്ടുള്ളതാണ് അത് എനിക്ക് നല്ലൊരു ജീവിതവുമായി മുന്നോട്ടു പോകുന്നുണ്ട് അതുകൊണ്ട് ഒരിക്കലും നിന്നെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ പറ്റില്ല.

മാത്രമേ ഞാൻ ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ നിന്നെ സ്നേഹിക്കുന്ന പോലെ തന്നെ മറ്റൊരാളെ അശോക് കുമാറിനെയും സ്നേഹിക്കുന്നുണ്ട് ഞാൻ ഇതൊരു ടൈം പാസ് പോലെയാണ് കയറുന്നത് നിങ്ങളുമായുള്ള വിവാഹത്തിന് കടക്കാൻ കഴിയില്ല കാരണം ഞാനിപ്പോൾ വളരെ റിച്ചായ ഒരു ജീവിതമാണ് നയിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ഫോണിൽ മാത്രം ഉള്ള ബന്ധം വേണെങ്കിൽ എത്രകാലമായി തുടരാം എന്ന് എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഇത് കേട്ടപ്പോൾ സഹിക്കാൻ സാധിച്ചില്ല.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.