നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ പ്ലാസ്റ്റിക് സർജറി ചെയ്യുമ്പോൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത്

പൊള്ളലേറ്റാൽ എന്ത് ചെയ്യണം? ചില ആളുകൾ പേസ്റ്റ് പുരട്ടുന്നതും തേന് പുരട്ടുന്നതും കണ്ടിട്ടുണ്ട് ഒന്നും ചെയ്യാതിരിക്കുക നമ്മൾ ആലോചിക്കേണ്ട മാത്രമല്ല ചില ആൾക്കാർക്ക് പ്രായമാകുന്നു എന്ന് കേൾക്കുമ്പോൾ ഞാൻ എങ്ങനെ പ്രായം കുറച്ച് കാണാൻ വേണ്ടി എന്ത് ചെയ്യണം എന്ന് നോക്കാം. നമ്മുടെ നാട്ടിൽ സാധാരണ ഒരു ക്യാൻസർ വരുന്നു അത് സ്റ്റേജ് ചെയ്യുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ബാക്കി കാര്യങ്ങളും നോക്കുന്നത് അത് ഒന്നും മാറി കിട്ടാൻ വേണ്ടി അല്ലെങ്കിൽ.

ഒരു കോൺഫിഡൻസ് വേണ്ടിയാണ്.അതുപോലെതന്നെ മൈക്രോ സർജറിയിലൂടെ 30 35 വർഷമായി നല്ലവണ്ണം ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു പ്രൊസീജർ തന്നെയാണ്. കേരളത്തിൽ തന്നെ എടുത്താലും സുലഭമായിട്ടും തിരുവനന്തപുരം തൊട്ട് കാസർഗോഡ് എടുക്കുമ്പോൾ ഒരു 20 സെന്ററിൽ എങ്കിലും ഈ പറഞ്ഞത് നടക്കുന്നു. ആദ്യം നമുക്ക് ഒരു ടിഷ്യു ഡിഫക്ട് വന്നതിന് തിരിച്ചു വയ്ക്കുക എന്നതാണ് ചെയ്യേണ്ടത് അതുപോലെതന്നെ ഓരോ.

   

ഓർഗന ഉള്ള അല്ലെങ്കിൽ ഓരോ അവയവത്തിനുള്ള പുറമേ എക്സ്റ്റേണൽ ഉള്ളതിന്റെ കൊടുക്കുന്നതാണ് പുരികം ലേഡീസിനും ജെൻസിനും വ്യത്യാസമുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ പല ഷേപ്പുകളും നമ്മൾ തിരിച്ചറിഞ്ഞതിനു ശേഷം മാത്രമേ അവിടെ നമുക്ക് സർജറി ചെയ്യാനായി സാധിക്കുകയുള്ളൂ. നമ്മൾ ചെയ്യുന്ന ഒരു കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഭാരം അത് ഈ ഭാഗത്തുനിന്നും വലിച്ചെടുക്കുകയും വേറൊരു ഭാഗത്തേക്ക് സർജറി ചെയ്യുന്നതാണ് ശരിക്കും പറഞ്ഞുകഴിഞ്ഞാൽ ട്രാഫിക് സർജറി എന്നുള്ളത് തന്നെ.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.