നിങ്ങളുടെ അസുഖം മാറാൻ കുറച്ചു വെള്ളം കുടിച്ചു നോക്കുക

വെള്ളം കുടിക്കുമ്പോൾ നമ്മൾ അതിൽ ചേർക്കാവുന്ന ചില ചേരുവകൾ ഉണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമ്മുടെ പല അസുഖങ്ങളെയും കണ്ട്രോൾ ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് സാധിച്ചേക്കാം സാധാരണ പച്ചവെള്ളമാണ് കുടിക്കുന്നത്. ഒരു ദിവസം ഒന്നും പോരാ രണ്ടുമൂന്നു ദിവസം നല്ല വെയിലത്ത് വച്ച് തിളപ്പിക്കുന്ന വെള്ളം കുടിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് ഷുഗറും കൊളസ്ട്രോളും ഒക്കെ കണ്ട്രോളിലെ ഒരു പരിധിവരെ ഒന്നുമല്ല നമുക്കറിയാം പ്രമേഹം എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു ജീവിതശൈലി രോഗമാണ് വർഷങ്ങൾക്കു അത്രതന്നെ നാശം സംഭവിച്ചിട്ടുള്ളത്.

അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ മറ്റു കോശങ്ങൾക്ക് നമ്മുടെ ഇൻസുലിനെ ആവശ്യത്തിന് ഉപയോഗിക്കാൻ പറ്റാതെ വരിക അവസ്ഥയാണ് സംജാതമാകുന്നത്.മരുന്ന് കൃത്യമായിട്ട് ഉപയോഗിക്കുക തന്നെ വേണം അതോടൊപ്പം നമുക്ക് ജീവിതശൈലി ഇത്തരത്തിലുള്ള നമ്മുടെ മെഡിസിൻ നമുക്ക് പരീക്ഷിക്കാവുന്നതാണ് പക്ഷേ ഒരിക്കലും പ്രശ്നമുള്ളവരോ അല്ലെങ്കിൽ മറ്റു ലിവർ പ്രോബ്ലംസ് ഉള്ളവരൊക്കെ ഒരേ രീതിയിലുള്ള സംഗതി തന്നെ വീണ്ടും വീണ്ടും അത് പരീക്ഷണം.

   

എല്ലാ ദിവസവും അധികമായി അമൃതം വിഷം എന്ന് പറയുന്നതുപോലെ എന്ത് സാധനമാണെങ്കിലും നമ്മുടെ ഓരോന്നുള്ള രീതിയിൽ നമുക്ക് വെള്ളം വേലയില ഇട്ട് തിളപ്പിച്ച വെള്ളം കുടിച്ചു എന്ന് പറയുന്നവരുണ്ട് നിങ്ങൾക്ക് വിശ്വാസമുള്ള നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള രീതിയിൽ ഇഷ്ടമുള്ള സാധനങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് വെള്ളം കുടിക്കുന്നതിന് ഒരു തടസ്സവുമില്ല പക്ഷേ ഒരുപാട് വെള്ളം കുടിക്കണം എന്നുള്ളത് തന്നെയാണ് പറയാനുള്ളത്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.