രണ്ടാനച്ഛൻ മകളോട് ചെയ്ത കാര്യം അറിയണോ

ഈ സംഭവം നടക്കുന്നത് 16 വയസുള്ള മകനുമായി ഷോപ്പിംഗ് വരെയാണ് നിർത്തിയിരിക്കുകയാണ് എന്താണ് പറ്റിയത് എന്ന് അറിയാൻ വേണ്ടി ആ കാറിന്റെ ഡ്രൈവർ പുറത്തിറങ്ങി നോക്കി നടക്കുന്ന അയാളുടെ അടുത്തേക്ക് പോയപ്പോൾ ആള് എനിക്ക് ഡ്രവറെ കുറച്ചുപേരെ ചീറിപ്പാഞ്ഞ് എത്തുകയാണ് ബൈക്കിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിക്കൊണ്ട് ഇരിക്കുന്ന സൈഡിലെ ഡോറും മകനിരിക്കുന്ന സമയത്ത് വെട്ടാൻ ശ്രമിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

ഉടനെ തന്നെ ആ മകൻറെ അടുത്തേക്ക് ഓടി അവരെയും കൊണ്ട് അവിടെ നിന്നും ഓടുകയാണ് തിരിഞ്ഞുനോക്കുന്ന സമയത്ത് അർച്ചനെ അവർ വാളുകൊണ്ട് വെട്ടാൻ ശ്രമിക്കുന്നു അപ്പോൾ അയാൾ കണ്ടത് തന്റെ മൊതലാളിയായ അർച്ചന റെഡ്ഡിംഗ് പേരുള്ള ആ സ്ത്രീ രക്തത്തിൽ കുളിച്ച് നടക്കുന്ന കാഴ്ചയാണ്.

   

ഉടനെ തന്നെ പോലീസിനെ വിവരമറിയിച്ചു 16 വയസ്സുള്ള മകൻ ഡ്രൈവർക്ക് ഫോൺ വിളിക്കുക ഹോസ്പിറ്റലിലാക്കി എന്ന് പറഞ്ഞു അവിടെ എത്തിയപ്പോഴാണ് അവൻ അറിയുന്നത് എല്ലാമെല്ലാമായ അമ്മ മരണപ്പെട്ടു എന്നുള്ളത് പിന്നീട് ഈ മകനെ ചെയ്തു ആരെങ്കിലും സംശയം ഉണ്ടോ എന്ന് ചോദിച്ചു അച്ഛനെ സംശയം ഉണ്ടെന്നു പറഞ്ഞു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.