ഈ സ്ത്രീയുടെ കൊലപാതകൻ ആരാണെന്ന് അറിയാതെ പോലീസുകാർ

ഒരു പണക്കാരായ കുടുംബത്തിൽ ജനിച്ച പെൺകുട്ടിയായിരുന്നു 1977 കൊല്ലപ്പെട്ടു ഏതാനും ആഴ്ചകൾക്ക് ശേഷം അവൾ തന്നെ സ്വന്തം അവളുടെ കൊലപാതകം പരിഹരിച്ചു 1977 ഫെബ്രുവരിയിൽ ഒരു പ്രവർത്തിയുടെ ക്രൂരമായ കൊലപാതകം പോലീസിനെ അമ്പരപ്പിച്ചു. ഹോസ്പിറ്റലിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത് പതിനഞ്ചാം നിലയിലെ അപ്പാർട്ട്മെന്റിലെ കത്തുന്ന ഉപേക്ഷിക്കുകയും ചെയ്തിരിക്കുകയായിരുന്നു കുടുംബത്തെയും സുഹൃത്തുക്കളെയും പോലീസ് ഇൻറർവ്യൂ ചെയ്തു എന്നാൽ ഒരു ദശാബ്ദത്തിലേറെ മുമ്പ് പഠിച്ചവളും.

സംഗീത ആസ്വതികമായ ഭാസിയെ ആരാണ് കൊല്ലാൻ ആഗ്രഹിച്ചതെന്ന് കുറിച്ച് ഒരു സൂചന ലഭിച്ചില്ല ചില സൂചനകളിൽ ഒരു കുറിപ്പ് ആയിരുന്നു ടിക്കറ്റ് എടുക്കണം. ഹോസ്പിറ്റലിൽ തെറാപ്പിസ്റ്റ് ജോലി ചെയ്തിരുന്ന തൻറെ ഭാര്യയുടെ ആത്മാവിന് ബാധകേറിയതായി അവകാശപ്പെട്ടു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു എന്നും തന്നെ കൊലപാതകി അവിടെ തന്നെ ജോലി ചെയ്തിരുന്ന അവൾ പറഞ്ഞു പോലീസുകാരോട് ഈ വിവരം അറിയിച്ചപ്പോൾ.

   

അവർ ആദ്യം പിന്മാറിയെങ്കിലും അലനെ കുറിച്ച് അന്വേഷിച്ചു ഗർഭിണിയായ ഭാര്യയുടെ കൂടെ താമസിക്കുന്ന വീട്ടിലേക്ക് അവർ പോയി. അയാളുടെ ഭാര്യയുടെ കാര്യത്തിൽ ഭാഷയുടെ മാല കണ്ടെത്തപ്പെടുകയും ആദ്യം നിരസിച്ച എങ്കിലും പിന്നീട് തൻറെ കുറ്റം സമ്മതിക്കുകയാണ് ചെയ്തത്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.