ഇവർ ട്രെയിൻ യാത്ര ചെയ്യുമ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച എന്താണെന്ന് അറിയണോ

അന്താരാഷ്ട്ര പ്രസിദ്ധമായ അയൽപട്ടണമായ സഖാക്കളോടൊപ്പം അടുത്തു നിൽക്കുന്ന ഒരു സ്ഥലമാണ് ഇത്. യഥാർത്ഥത്തിൽ 1927 മുതൽ 1928 വരെ നിർബന്ധിച്ച് 500 മീറ്റർ നീളമുള്ള ഗിയോടാക്കിൽ ടണൽ ഇത് അടിമകളാണ് നിർമ്മിച്ചത് എന്ന് അവകാശപ്പെടുന്നു അടിമ എന്നത് ശമ്പളം ഇല്ലാത്ത നിയമപരമായ ജോലി ചെയ്തിരുന്നതിനാൽ തൊഴിൽ സാഹചര്യങ്ങളിലും റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട് ഈ മരണങ്ങളുടെ ആത്മാക്കൾ രാത്രിയിൽ തിരയുന്നത് കാണാം.

എന്ന് പറയപ്പെടുന്നു. 444 മീറ്റർ നീളമുണ്ട് എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു നിർഭാഗ്യകരമായ സംഗതിയാണ് ഏതെങ്കിലും കാർ മീറ്ററുകളിൽ സംഖ്യ പ്രതിഫലിക്കുന്ന പക്ഷം വേദന ജനകവുമായ വിധി ഈ സംഖ്യ കൊണ്ടുവരുമത്രേ. തുരങ്കത്തിന് പുറത്തുള്ള ട്രാഫിക് സിഗ്നലുകൾ രാത്രിയിൽ നിന്ന് പച്ചയിലേക്ക് പെട്ടെന്ന് മാറുകയും.

   

വരുന്ന ട്രാഫിക്കിൽ അപകടങ്ങൾ ഉണ്ടാകുകയും ചെയ്യുമെന്ന് അവകാശവാദങ്ങൾ ഉണ്ട് സ്ഥലമാണെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു തുരങ്കത്തിന്റെ പ്രവേശനം കവാടത്തിനു മുകളിലുള്ള റോഡിൽനിന്ന് ഒരു സ്ത്രീ ചാടി മരിച്ചതായി ഒരു കിം പദ്യം ഉണ്ട് ഇപ്പോഴും അവളുടെ ആത്മാവിനെ കാണാൻ കഴിഞ്ഞതിന്‍റെ കഥകളും ഉണ്ട് പ്രവേശിക്കുമ്പോൾ ഭയപ്പെടുത്തുന്ന സംഭവങ്ങൾ സംഭവിക്കുന്നു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.