ഭാര്യയും കാമുകനും കൂടി ചെയ്തത് അറിയണോ

27 വയസ്സായ ചെറുപ്പക്കാരൻ ഐടി മേഖലയിലാണ് ജോലി ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ അച്ഛനും അമ്മയും ഗോവിന്ദനു വേണ്ടി പെണ്ണു നോക്കുന്നുണ്ട് നല്ല ഒരു പെൺകുട്ടിയെ വേണമെന്ന് അവൻറെ ആഗ്രഹം മാത്രമല്ല പെൺകുട്ടിക്ക് വിദ്യാഭ്യാസം കൂടി വേണം ഉറച്ച തീരുമാനമായിരുന്നു അതിനുവേണ്ടി ആലോചിക്കുന്നത് എന്നാൽ സാമൂഹ്യ വെറും പത്താം ക്ലാസു വിദ്യാഭ്യാസം ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ അതുകൊണ്ടുതന്നെ താല്പര്യമുണ്ടായിരുന്നില്ല. എന്നാൽ സൗമ്യ ഭംഗിയായിരുന്നു നല്ല അഴകുള്ള പെൺകുട്ടി അതുകൊണ്ട് തന്നെ അച്ഛനും അമ്മയും അവരുടെ നിർബന്ധിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു.

വിവാഹം കഴിക്കാൻ അങ്ങനെ 2006 സൗമ്യതയും ഗോവിന്ദന്റെയും വിവാഹം കഴിഞ്ഞു 2007ൽ അവർക്ക് ഒരു കുട്ടിയായി അങ്ങനെ അവർ വീട്ടിൽ നിന്നും മറ്റൊരു വാടകവീട് മാറി താമസിച്ചു ഉയർന്ന ഒരു ജോലി ലഭിച്ചത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ വേറെ ഒരിടത്ത് താമസിക്കാൻ ആരംഭിച്ചു. അങ്ങനെ അവൻ ജോലിക്ക് പോകുമ്പോൾ സൗമ്യ വെറുതെ ഇരിക്കും അപ്പോഴാണ് കുറെ നാളുകൾക്കു ശേഷം സൗമ്യക്ക് ഒരു ചിന്ത വന്നത് ഇവിടെ ബാംഗ്ലൂരിൽ എല്ലാവർക്കും ജോലിയുമുണ്ട് പഠിപ്പുമുണ്ട്.

   

എന്നാൽ പിന്നെ എനിക്ക് പഠിച്ചാൽ പറഞ്ഞു ഞാൻ പഠിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു എന്ന്. വളരെയധികം സന്തോഷമായി കാരണം ഒരുപാട് ആഗ്രഹിച്ച വാക്കുകൾ ആയിരുന്നു ഗോവിന്ദന്റെ ആഗ്രഹം എന്നിരുന്നാലും പഠിക്കാൻ തയ്യാറായില്ല എന്ന് കാരണത്താൽ ഒരുപാട് സന്തോഷമായി അങ്ങനെ കോഴ്സ് ചെയ്യാനായി തീരുമാനിച്ചു ഒരുപാട് ദൂരെയായിരുന്നു കോളേജ്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.