അമ്മയുടെ നിർബന്ധപ്രകാരം ഒരാളെ വിവാഹം കഴിച്ചശേഷം സംഭവിച്ചത്

കുറച്ചുനാളത്തേക്ക് നമ്മളും ഒരു അകലം പാലിക്കുന്നത് നല്ലതാണ് തമാശ പറഞ്ഞതാണെന്നാണ് അവളാദ്യം കരുതിയത്. 14 ദിവസത്തെ വന്നിരിക്കുന്നത് എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമുണ്ടോ ചിലർക്ക് 28 ദിവസം കഴിഞ്ഞാൽ ലോകലക്ഷണങ്ങൾ പുറത്തു കാണിക്കൂ പ്രത്യേകം പറഞ്ഞു തരേണ്ടതുണ്ടോ എന്നുവച്ചാൽ ഞാൻ ഇങ്ങോട്ട് വരാൻ പാടില്ലായിരുന്നു എന്നാണോ പറഞ്ഞുവരുന്നത് സങ്കടം വരുന്നുണ്ടായിരുന്നു അതായിരുന്നു നല്ലത് ഇവിടെ പ്രായമായ അമ്മയും മൂന്നു വയസ്സുള്ള നമ്മുടെ ഇങ്ങോട്ട് വന്നില്ലെങ്കിലും ഒന്നും സംഭവിക്കാൻ പോകുന്നില്ലല്ലോ.

അവളുടെ ഒരു സെന്റിമെന്റ് റോമൻസും ഇതൊന്നും പ്രകടിപ്പിക്കാൻ സമയമില്ല ഞാൻ അപ്പോഴേക്കും അമ്മയോട് പറഞ്ഞത് രോഗികളുടെയും കൂടെ രാവും പകലും ഇടപെടുന്ന നഴ്സുമാരെന്നും എനിക്ക് കല്യാണം കഴിക്കണ്ട എന്ന്. അമ്മയ്ക്കായിരുന്നു നിർബന്ധം വിധവയായ സ്വന്തം കൂട്ടുകാരിയോട് അമ്മയ്ക്കൊന്നു തോന്നിയ സഹതാപം കാരണമാണ് നിന്നെ ഞാൻ ചുമക്കേണ്ടി വന്നത്. ആദ്യമായിട്ട് വന്നിട്ടുണ്ടെന്ന് അമ്മ വിളിച്ചു പറയുന്നത്.

   

ഇത്രയും നാളായിട്ടും തന്നെയും മുളയും കാണാൻ വരാതിരുന്നതിന് പരിഭവം പറഞ്ഞ് കെട്ടിപ്പിടിച്ച് കരയണമെന്ന് മനസ്സ് കൊതിച്ചു എങ്കിലും തന്റെ പരിചയത്തിനായി കാത്തുകിടക്കുന്ന പേഷ്യൻസിന്റെ ദയനീയമായ മുഖം ഓർമ്മ വന്നപ്പോൾ മനസ്സിനെ ഒതുക്കി നിർത്തുകയായിരുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.