സ്വന്തം ഭർത്താവ് ഭാര്യയോട് ചെയ്ത കാര്യം അറിയണോ

ബാംഗ്ലൂരിലെ ഒരു പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് ഒരു കാർ നിൽക്കുകയാണ് സമയം പുലർച്ചെ ഒരു മണി ആരാണ് ഇന്നലത്തെ കാറിൽ വന്നിറങ്ങാൻ പോലീസ് പുറത്തിറങ്ങി നോക്കിയപ്പോൾ ഒരു ലക്ഷ്വറി കാണാതെ പുറത്ത് നിൽക്കുന്നത് അവർക്ക് മനസ്സിലായി ഒരു പണക്കാരനായ വ്യക്തിയാണ് വന്നിട്ടുള്ളത് എന്ന്. പണക്കാരൻ ഒരു പരാതി കൊടുക്കണമെങ്കിൽ ഉയർന്ന ഏതെങ്കിലും ഉദ്യോഗസ്ഥരെ വിളിച്ചാൽ പോരെ എന്തിനാണ് ഇത്തരം ഒരു പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് നേരിട്ട് എത്തിയത് എന്ന് ആലോചിച്ചു നിൽക്കുമ്പോഴാണ് കാറിൽ നിന്നും ഒരു അതിസുന്ദരിയായ ഒരു സ്ത്രീ പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങുന്നത്.

ഏകദേശം 35 വയസ്സ് ഒരു സ്ത്രീയാണ് കാറിൽ നിന്നും പുറത്തേക്കിറങ്ങിയത് പോലീസ് അവരെ കസേരയിരുത്തി എന്താണ് പരാതി എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോഴാണ് ഈ സ്ത്രീ പറഞ്ഞത് ഞെട്ടിക്കുന്ന സംഭവമായിരുന്നു ഭർത്താവിനെ കൊലപ്പെടുത്തി അതിനുശേഷം കീഴടങ്ങാതെ വന്നതാണ് എന്ന് ഇത് കേട്ടപാടെ പോലീസുകാരെല്ലാം ഒരുപാട് ഞെട്ടിപ്പോയി കാരണം ഇത്രയും ഒരു സ്ത്രീ എന്തിനാണ് തന്നെ ഭർത്താവിനെ കൊലപ്പെടുത്തിയത് എന്നിട്ട് എന്തിനാണ്.

   

സ്റ്റേഷനിൽ വന്ന് കീഴടങ്ങിയത് എന്നെല്ലാം അങ്ങനെ ഈ സ്ത്രീയുടെ കയ്യിലും വാങ്ങിച്ചു പോലീസ് അന്വേഷിക്കാനായി പോവുകയാണ് ആ വീട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ കണ്ടത് ഒരാൾ മരണപ്പെട്ടു കിടക്കുന്നതാണ് മാത്രമല്ല മരണപ്പെട്ട കിടക്കുന്ന വ്യക്തിയുടെ അച്ഛൻ ഉണ്ടായിരുന്നു അയാൾ പോലീസിൽ വിളിച്ചു പറഞ്ഞിട്ട് 10 മിനിറ്റ് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് മകനെ കൊലപ്പെടുത്തിയെന്ന് മരുമകളാണ് മകനെ കൊലപ്പെടുത്തിയത് എന്നും അച്ഛൻ പോലീസിനോട് പറഞ്ഞു മരണപ്പെട്ടു കിടക്കുന്ന വ്യക്തിയെ പോലീസ് നോക്കിയപ്പോൾ തലയ്ക്ക് ഒരുപാട് അടി കിട്ടിയത് ആയി കാണാൻ സാധിച്ചു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.