ജോലിക്ക് പോയ ഈ ഒരു പെൺകുട്ടിക്ക് സംഭവിച്ചത്

അപ്സര എന്ന പെൺകുട്ടി താമസിച്ചിരുന്നത് അവരുടെ ജോലിയും ആയിരുന്നു മാത്രമല്ല കൊച്ചുകൊച്ചു സിനിമകളിലാണ് അഭിനയിച്ചു കൊണ്ടാണ് അവൾ തങ്ങളുടെ ജീവിതം കഴിച്ചുകൂട്ടിയിരുന്നത് തമിഴ് സിനിമകളിലെ ചെറിയ ചെറിയ വേഷങ്ങൾ എല്ലാം അവൾ ചെയ്തിരുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ പ്രശസ്തിയുള്ള ഒരു പെൺകുട്ടി.

മടങ്ങി വരാം എന്നു പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവൾ വീട്ടിൽ നിന്നും പോവുകയാണ് സ്വിച്ച് ഓഫ് ആണ് വീട്ടിൽ നിന്നും പോയി ചാർജ് ആവാനുള്ള സമയമായിട്ടില്ല അതുകൊണ്ട് തന്നെ എന്തുകൊണ്ടാവും എന്ന് വിചാരിച്ച് കാത്തിരിക്കുകയാണ്. ഫ്രണ്ടിനെ കാണാനില്ല എന്ന് പറഞ്ഞു അതുകൊണ്ട് അങ്ങനെ പോലീസ് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചു ആദ്യമായി അപ്സരയുടെ വീട്ടിൽ തന്നെയാണ് പോലീസ് എത്തിയത് അപ്സരയുടെ അമ്മയെ കണ്ട് കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം.

   

തിരക്ക് അപ്പോൾ അമ്മ പറഞ്ഞു കോയമ്പത്തൂർ ഒരു ജോലിക്ക് വേണ്ടി പോയതാണ് വേഗം വരാമെന്ന് പറഞ്ഞു എന്ന്. ഇപ്പോൾ കോയമ്പത്തൂർ എത്തിയോ എന്ന് പോലും അറിയില്ല ഫോണില്ല ഓഫാണ് എൻറെ മകൾക്ക് ശത്രുക്കളോ അങ്ങനെ ആരും തന്നെ ഇല്ല എന്താണ് സംഭവിച്ചത് എന്ന് എനിക്കറിയില്ല അതുകൊണ്ട് എന്റെ മകളെ എത്രയും പെട്ടെന്ന് കണ്ടുപിടിക്കണമെന്ന് ഈ പോലീസിനോട് അമ്മ പറയുകയാണ്.

അവസാനമായി സുൽത്താൻ പള്ളി എന്ന ഒരു സ്ഥലത്ത് വച്ചുകൊണ്ടാണ് അതിനുശേഷം മാത്രമല്ല പോലീസിന് മറ്റൊരു കാര്യം കൂടി മനസ്സിലായി അങ്ങനെ പോലീസ് ഒരു കാര്യം തീരുമാനിച്ചു ഓരോ സിസിടിവി ചെക്ക് ചെയ്യുകയാണ് അങ്ങനെ കാറിൽ പോകുന്നത് കാണാൻ സാധിച്ചു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.