നമുക്ക് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ അനാവശ്യമായ കൊളസ്ട്രോളിന് ഇല്ലാതാക്കാൻ ചെയ്യേണ്ടത്

ചില അസുഖങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി ലാസ്റ്റസ്റ്റ് ചെയ്യുമ്പോഴായിരിക്കും നമ്മൾ പലരും ഈ കൊളസ്ട്രോൾ ഉണ്ട് എന്നുള്ള കാര്യം പറഞ്ഞു വരുന്നത് പേഷ്യൻസ് ചോദിക്കുന്ന ഡോക്ടറെ കൊളസ്ട്രോൾ ഉണ്ട് 210 ആണ് ഉള്ളത് ഒരുപാട് പേരുണ്ട് എപ്പോഴാണ് എടുക്കേണ്ടത് നമ്മൾ ജീവിതശൈലിലുള്ള മാറ്റങ്ങൾക്ക് കൊണ്ട് തന്നെ എങ്ങനെ നമുക്ക് മാറ്റിയെടുക്കാം അതേപോലെ കൊളസ്ട്രോൾ ഉണ്ട്. അത് നമ്മുടെ ഹാർട്ട് പ്രവർത്തനത്തിന് അതേപോലെതന്നെ രക്തക്കുഴലുകളിലും ഈ ബ്ലോക്ക് ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് വളരെയധികം നല്ലതാണ് കൂടുതൽ കണ്ടുവരുന്നത് നമ്മുടെ സാധാരണ ഇതിലെ കടകളിലൊക്കെ കിട്ടുന്ന നിലക്കടലിലും കൂടുതൽ അംശങ്ങളുണ്ട്.

അധികമുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ മീനുകൾ അതിലും ഈ ഗുഡ് കൊളസ്ട്രോളുകൾ ഉണ്ട് കൂടുതലും ഈ റിഫൈൻഡ് ആയിട്ടുള്ള ഫുഡുകൾ അതേപോലെതന്നെ മൈദ പുറത്തുവിട്ടുന്ന നമ്മുടെ ഓയിലി ഫുഡ് കൂടുതലും അടിഞ്ഞുകൂടുകയും അത് പിന്നീട് ബ്ലോക്ക് ആവാനുമുള്ള ചാൻസ് വളരെയധികം കൂടുതലാണ്.

   

അതേപോലെ ട്രൈഗ്ലിസറൈഡ്സ് എന്ന് പറയും കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് അധികമുള്ള ഭക്ഷണപദാർത്ഥങ്ങൾ ചോറ് ചപ്പാത്തി വിളക്കിഴങ്ങ് അധികമുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കുറയ്ക്കുന്നതായിരിക്കും ലെവൽ കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള ഏക വഴി കൊളസ്ട്രോളിന്റെ അംശം ഒരു പൊടിക്ക് അധികമായി കഴിഞ്ഞാൽ ഉടനെ തന്നെ മരുന്ന് എടുക്കണം.

എന്നാൽ ചില കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുണ്ട് ചില ആളുകൾക്ക് ചെറുപ്രായത്തിൽ തന്നെ കൊളസ്ട്രോൾ ആവശ്യമുള്ള അങ്ങനെയുള്ളവരിൽ നമ്മൾ ചെറിയ ലെവലിൽ അധികമായാൽ തന്നെ മരുന്നു കൊടുത്താൽ ശരിയാക്കേണ്ടതാണ്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.