കല്യാണം കഴിച്ച പിറ്റേദിവസം ഒളിച്ചോടി പോയി പിന്നെ സംഭവിച്ചത്

ഒരു മണിക്കൂർ ശേഷം ഒറ്റയ്ക്ക് തിരിച്ചു വീട്ടിൽ എത്തിയത് കണ്ട് വീട്ടുകാർ അമ്പരന്നുപോയി ഒരു നിമിഷത്തേക്ക് അവരുടെയെല്ലാം മനസ്സിൽ പലവിധ ചിന്തകൾ അമ്മയാണ് ചോദിച്ചത്. പെട്രോൾ അടിക്കാനായി അവിടെനിന്ന് സമയത്ത് അവൾ വേറെ ഒരുത്തന്റെ ഒളിച്ചോടി പോയി എന്ന് അവൻ പറഞ്ഞത് കേട്ടില്ല എല്ലാവരും ഞെട്ടിപ്പോയി. പിന്നീട് അവൻറെ ജീവിതം ഒരു നരക ജീവിതമായിരുന്നു ഒരു കൊച്ചു കുട്ടിയെ പോലെ കരയാനെ അവനെ കഴിഞ്ഞുള്ളൂ രാത്രി ഓട്ടം കഴിഞ്ഞ് മദ്യപിച്ചു വരുന്നത് ശീലമാക്കി അവൻ ക്രമേണ മദ്യത്തിന്റെ ലഹരിയിലേക്ക് കോപ്പ് കുത്തുകയായിരുന്നു.

അപ്പോൾ കാണേണ്ടവർ താനെ കണ്ടോളും സ്റ്റാൻഡിൽ ഓട്ടത്തിനു ശേഷമുള്ള ഇടവേളകളിൽ അവൻ പഴയ പുസ്തകമായ പൊടിതട്ടിയെടുത്തു ഒപ്പം ഒരു വർഷത്തിനകം ആ വീട്ടിൽ ആനന്ദത്തിന്റെ തിരുനാളം തെളിയുന്ന രീതിയിൽ അവന്റെ ജോലിക്കുള്ള അപോയ്മെൻറ്ലെറ്റർ കിട്ടുകയും ചെയ്തു അവൻ നിർത്താൻ തയ്യാറല്ലായിരുന്നു അവൻ ജോലിയോടൊപ്പം വീണ്ടും പഠിത്തം തുടർന്നു. അതിന്റെ രണ്ടാം വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് കുട്ടികളുമായി വർഷങ്ങൾ കഴിഞ്ഞു.

   

ഇപ്പോൾ വിനയൻ താലൂക്ക് ഓഫീസിൽ സെക്ഷൻ ഓഫീസറാണ് ഓഫീസിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലായിരുന്നു കമ്പ്യൂട്ടർ ചെയ്യാനായി തിരഞ്ഞതും ടേബിളിലെ മൊബൈൽ ശ്രദ്ധിക്കാൻ തുടങ്ങി മൂന്ന് പെൺകുട്ടികളുടെ പ്രൊഫൈൽ ഫോട്ടോ വീട്ടിൽ നിന്നാണ് അച്ഛൻ ഇറങ്ങുക അരമണിക്കൂറിൽ അങ്ങ് എത്തും വാങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇതുവരെ കാണാത്ത ഒരു വെറൈറ്റി എന്താണ് ഇപ്പോൾ പറയില്ല. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി.