നാട്ടിൽ വന്നാൽ യുവാവിനോട് കാമുകിയുടെ വീട്ടുകാർ ചെയ്തത് അറിയണോ

സ്ത്രീ ശബ്ദം കേട്ടാണ് ഉണർന്നത് എല്ലാവരും അവരവരുടെ കാര്യം നോക്കി ജീവിച്ചാൽ മതി ഇവിടെ കിടന്ന് കഷ്ടപ്പെടാൻ ഞാനുണ്ടല്ലോ ഉത്തരവാദിത്വം തീർക്കും കുടുംബശ്രീയിൽ നിന്ന് കടമെടുത്തത് വേറെ പലചരക്ക് കടയിൽ ഇനിയും ബാക്കിയുണ്ട് രാവിലെ ജോലിക്കൊന്നും പറഞ്ഞു ഇതൊന്നും ചിന്തിക്കേണ്ടല്ലോ.

ഒന്നിനും കൊള്ളാത്തവൻ ഈ കഥാപാത്രം വേറെ ആരും അല്ല എൻറെ സ്വന്തം മാതാവാണ്. സമയം രാവിലെ 6:00 ആവുന്നതേയുള്ളൂ ഈ വീട്ടിൽ ഇത് പതിവാണ് ഇന്നലെ കൂലിയിൽ നിന്ന് ഒരാഴ്ചത്തേക്ക് പറയുന്നത് കേട്ടോ മലേഷ്യയിൽ നല്ല മോളെ പഠിപ്പിക്കാൻ അല്ലെ ആധാരം പ്രണയപ്പെടുത്തിയത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ അവളോട് അവന്റെ കെട്ടിയോനോടും കടം വീട്ടാൻ പറയ് തള്ള എന്ന് അമ്മയോട് എന്ന് പറയാൻ നിന്ന് വേണ്ടെന്ന് വെച്ചു.

   

കാരണം ഇന്നെന്റെ ജന്മദിനമാണ് ഇന്ന് ആരോടും വഴക്കിടില്ല എന്ന് ഒരാൾക്ക് വാക്ക് കൊടുത്തിരുന്നു.അച്ഛനിരുന്ന സിഗരറ്റ് പുകച്ചുണ്ടായിരുന്നു അയ്യോ സോറി ഇന്ന് ഞായറാഴ്ചയല്ലേ നാളെ രാവിലെ തരാം നീ ഒന്നും ഗതി പിടിക്കല്ലട സന്തോഷം അയൽക്കാരി നബീസ താത്ത നോക്കുന്നുണ്ട് നിങ്ങളുടെ ആങ്ങള.

നിങ്ങളുടെ മോനെ നല്ല ജോലി ശരിയാക്കി കൊടുത്തേനെ ഞാനെന്ത് തെറ്റ് ചെയ്തു ഫോൺ അടിച്ചു ഹാപ്പി ബർത്ത് ഡേ ആരെങ്കിലും വിഷ് ചെയ്തോ അച്ഛനെയും അമ്മയുടെയും ആശംസകൾ കേട്ട് വയറു നിറഞ്ഞു ഇപ്പോൾ അമ്പലത്തിലേക്ക് വാ.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.