കൂട്ടുകാരിയോട് ഇവൻ ചെയ്ത കാര്യം അറിയണോ

നിന്ന് വേണം ഒരു രാത്രിയിലേക്ക് മെസ്സേജ് വീണ്ടും വീണ്ടും വായിച്ചുനോക്കി അഞ്ചു വർഷത്തെ പരിചയമാണ് മനസ്സിൽ ചിന്ത ചോദ്യം കേട്ടതോടെ തോന്നൽ തെറ്റായിരുന്നു എന്ന് മനസ്സിലായി എന്തൊക്കെയോ പറയുന്നത് ഞാൻ പറയുന്നത് എന്താണെന്ന് ഇതുവരെ നിനക്ക് മനസ്സിലായില്ല. അല്പം ദേഷ്യത്തോടെ പറഞ്ഞു നീ എൻറെ കൂടെ കിടന്ന് തരണം ഇപ്പൊ മനസ്സിലായോ നിനക്ക് എന്തൊക്കെ രാഹുൽ ഈ പറയുന്ന ബോധം നഷ്ടപ്പെട്ട പോയോ നിനക്ക് എനിക്ക് നിന്നെ ഒന്ന് വേണം.

ഒരുതവണ ഒന്നിനും ഞാൻ വരില്ല പ്രോമിസ് അവന്റെ ചിരിയോടെ പറഞ്ഞു അപ്പോൾ നിൻറെ ഉദ്ദേശം ഇതായിരുന്നു എൻറെ ഫോണിലേക്ക് വിളിച്ചേക്കരുത് അവർ ഫോണ് കട്ട് ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി നീ വന്നില്ലെങ്കിൽ എനിക്കറിയാം പെണ്ണേ ഞാനിപ്പോ ഒരു വീഡിയോ നിൻറെ ഫോണിലേക്ക് അയക്കാം അത് കണ്ടിട്ട് നിനക്ക് തീരുമാനിക്കാം. കട്ട് ചെയ്തതിനുശേഷം ഒരു വീഡിയോ അവളുടെ ഫോണിലേക്ക് അയച്ചു കൊടുത്തു അവൾ കുളിക്കുന്നതും.

   

വസ്ത്രങ്ങൾ മാറുന്നതുമായ വീഡിയോ എന്നോടൊപ്പം വന്നാൽ ഞാൻ തന്നെ വീഡിയോ ഡിലീറ്റ് ചെയ്തോളാം. വരാതിരുന്നാൽ ആ വീഡിയോ കാണേണ്ടവർ മുഴുവൻ കാണും നമ്മുടെ ഗ്രൂപ്പിലും അത് കിടന്ന് കറങ്ങും അത് മറ്റുള്ളവർ കണ്ടാൽ എന്താ സംഭവിക്കുക എന്ന് നിനക്കറിയാലോ അവരുടെയൊക്കെ മുന്നിൽ നീ വൃത്തി കെട്ടവൾ ചിത്രീകരിക്കപ്പെടും.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.