കുട്ടിയെ ഉപേക്ഷിച്ച അമ്മ പിന്നെ തിരിച്ചു വന്നപ്പോൾ കണ്ടത്

4 30 കഴിഞ്ഞിട്ടും അപ്പൂസിന്റെ അമ്മ അവനെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപോകാൻ വന്നിട്ടില്ല വിഷഞ്ഞിട്ടാണെന്ന് തോന്നുന്നു അവൻ വാശിപിടിച്ചുള്ള കരച്ചിൽ തുടങ്ങി എന്നും നാലുമണിക്ക് മുമ്പ് തന്നെ അവൻറെ അമ്മ വന്നു പ്ലേസ് കൂട്ടിക്കൊണ്ടു പോകാറുള്ളതാണ് അപ്പൂസിനെ എടുത്ത് തോളിലിട്ട് ആശ്വസിപ്പിക്കാൻ ശരണ്യ അവധി ശ്രമിച്ചെങ്കിലും.

മോന്റെ മമ്മി ഇപ്പം വരുമല്ലോ കരയേണ്ട ട്ടോ പക്ഷേ അതുകൊണ്ടൊന്നും അപ്പൂസ് അടങ്ങിയില്ല. അതുകൊണ്ട് ആ മനം തേങ്ങി രണ്ടു വയസ്സായ സ്വന്തം കുഞ്ഞിനെ മുലകുടി മാറ്റാൻ കാഞ്ഞിരക്കൊരു അരച്ചുപുരട്ടിരുന്ന മുല കാമ്പുകൾ പാല ചുരത്താൻ വെമ്പൽ കൊണ്ട് സ്കൂളിനകത്ത് തിരിച്ചു കയറിയിട്ട് വച്ചു കൊടുത്തു മുലപ്പാലവൻ ആർത്തിയോടെ നുണഞ്ഞു. നോക്കിയപ്പോൾ അപ്പൂസിന്റെ മമ്മി ദേവിയെ പോലെ നിൽക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ ശരണ്യ.

   

വല്ലാതെയായി ഇത്രനേരം റോഡിൽ ഇറങ്ങി നിൽക്കുവായിരുന്നു എൻറെ കുഞ്ഞിനെ നിന്നോട് പാട് കൊടുക്കാൻ ആരാണ് പറഞ്ഞത് എന്ന് പറഞ്ഞ് അവൾ ഷൗട്ട് ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി. വളർത്തുന്നത് എന്നെ ജീവിക്കാൻ അനുവദിക്കണം പ്ലീസ് അതും പറഞ്ഞു കരഞ്ഞുകൊണ്ട് ശരണയുടെ കാലിൽ വീണു അവളെ അവഗണിച്ചുകൊണ്ട് അമർഷത്തോടെ പോയി. ഒരു ഞെട്ടയാണ് അവൾ ഫോൺ അറ്റൻഡ് ചെയ്തത് ബാക്കി വന്നിട്ട് പറയാം.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.