ഭാര്യയെ തനിച്ചാക്കിയ ഡ്യൂട്ടിക്ക് പോയ ആൾക്ക് സംഭവിച്ചത്

അതുകൊണ്ടുതന്നെ അധികമാരും വരാത്ത ഒരു സ്ഥലം അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം രാത്രി മഴയത്ത് ഓടി കൂടി വരുന്നുണ്ട്. ഒരു മനുഷ്യന്റെ കൈ മണ്ണിൽ നിന്ന് പുറത്തേക്ക് ഉടനെത്തന്നെ പോലീസും തഹസിൽദാരും അടക്കമുള്ള ഉദ്യോഗസ്ഥർ സ്ഥലത്തേക്ക് എത്തുകയാണ് എത്ര ദിവസമായി ഇത് ആരും അറിഞ്ഞില്ല എന്നാണ് അവർ ആദ്യം ചോദിച്ചത് കാരണം ഉപയോഗിക്കുന്നത് കുറവാണെങ്കിലും ഒരുപാട് ആളുകൾ താമസിക്കുന്ന ഒരു ഗ്രാമത്തിലാണ് ഇങ്ങനെ ഒരു സംഭവം നടന്നിരിക്കുന്നത്. അങ്ങനെ ഫോറൻസിക് ഡിപ്പാർട്ട്മെൻറ് സ്ഥലത്ത് എത്തുകയാണ് അങ്ങനെ പോലീസും ഉദ്യോഗസ്ഥരെ നാം ചേർന്ന് ബോഡി പുറത്തെടുത്തു.

ഏകദേശം 35 പ്രായമുള്ള ഒരാളുടെ മൃതദേഹം ഏകദേശം ശരീരം അഴുകാൻ തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് അപ്പോൾ തന്നെ മനസ്സിലായി ഏകദേശം പത്ത് ദിവസങ്ങൾക്കു മുമ്പ് മരണപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. മാത്രമല്ല 15 ദിവസങ്ങൾക്കു മുമ്പ് ഇയാൾ കൊലചെയ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട് അദ്ദേഹത്തിൻറെ കത്തി കൊണ്ടുള്ള മുറിവുകളാണ് എന്ന് പോസ്റ്റ്മോർട്ടം റിപ്പോർട്ട് പുറത്തുവന്നുമറിയില്ല പോലീസ് അന്വേഷണം നടത്തിയിരുന്നു. ഇയാളെ പറ്റി അന്വേഷിക്കാൻ തുടങ്ങി മാത്രമല്ല.

   

ഇയാളുടെ കയ്യിൽ ഒരു പച്ചകുത്തിയതായി പോലീസ് കണ്ടു അങ്ങനെ ആരാണ് ഈ ദീപ അല്ലെങ്കിൽ എന്താണ് പി കെ എസ് അടിസ്ഥാനം പോലീസ് അന്വേഷിക്കാൻ തുടങ്ങി. അങ്ങനെ പോലീസ് തൊട്ടടുത്തുള്ള എല്ലാ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് ഇൻഫോർമേഷൻ ആരെയെങ്കിലും കാണാതായിട്ടുണ്ട് എന്ന് സാധാരണ ഇത്തരത്തിൽ ഒരു സംഭവം കണ്ടുകഴിഞ്ഞാൽ എവിടെയെങ്കിലും ചെയ്യുന്ന പോലെ തന്നെഎല്ലാ സ്റ്റേജ് സ്റ്റേഷനുകളിലേക്കും റിപ്പോർട്ട് നൽകി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.