സ്വന്തം കാമുകനുവേണ്ടി ഭർത്താവിനെ ഒഴിവാക്കിയ അവൾക്ക് സംഭവിച്ചത്

അച്ഛന്റെയും അമ്മയുടെയും മരണശേഷം മുത്തശ്ശി ചെറുപ്പക്കാരനെ എടുത്തു വളർത്തിയത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഉദ്ദേശിച്ച ചെറുപ്പക്കാരൻ വളരെയധികം ഇഷ്ടമായിരുന്നു നല്ല രീതിയിൽ നോക്കണം ശമ്പളം എല്ലാം കുറവായിരുന്നെങ്കിലും അവൻ മുത്തശ്ശിയെ പൊന്നുപോലെ നോക്കി വളരെ സന്തോഷത്തോടെയായിരുന്നു.

അവരുടെ ജീവിതം കഴിഞ്ഞു പോയിരുന്നത്. നാട്ടുകാർക്കെല്ലാം അവരെപ്പറ്റി ഭയങ്കര നല്ല അഭിപ്രായമായിരുന്നു കാരണം ചെറുപ്പത്തിൽ അവനെ മുത്തശ്ശിയെടുത്ത് വളർത്തി ഇപ്പോൾ മുത്തശ്ശി അവൻ പൊന്നുപോലെ നോക്കുന്നു എന്നെല്ലാം പറഞ്ഞുകൊണ്ട് മാത്രമല്ല ഗൾഫിലെ നല്ല ജോലി സാധ്യതകൾ ഉണ്ടായിട്ടും മുത്തശ്ശി ഒറ്റക്ക് എന്ന കാരണത്താലാണ് അവൻ നാട്ടിൽ തന്നെ ജോലി ചെയ്യുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ അവരോടെല്ലാം നാട്ടുകാർക്ക്.

   

വളരെയധികം മതിപ്പായിരുന്നു. മുത്തശ്ശി കൊച്ചു മകന് ഒരു കല്യാണ ആലോചന നോക്കിയാലോ എന്ന് ചിന്ത വന്നത് കാരണം 27 വയസ്സായി വിവാഹ പ്രായമല്ല ഇനിയൊരു പെൺകുട്ടിയെ നോക്കണമെന്ന് ചിന്താ ഉദ്ദേശിക്കുണ്ടാവുകയാണ്. അങ്ങനെ ആ പെൺകുട്ടിയുടെ ജാതകമെല്ലാം വാങ്ങി നോക്കിയപ്പോൾ മഞ്ജുനാഥനുമായി വളരെയധികം പൊരുത്തമുണ്ട് മനസ്സിലായി മാത്രമല്ല നല്ല വീട്ടുകാരും നല്ല കുടുംബവും എല്ലാം വളരെ നല്ലതായിരുന്നു ഇവരുടെ കല്യാണം ഉറപ്പിക്കുകയാണ്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.