ഭാര്യയെ ഇറക്കിവിട്ട ശേഷം പിന്നീട് കണ്ടപ്പോൾ സംഭവിച്ചത്

എന്നോട് തുടങ്ങിയത് എന്ന് ചോദിച്ചു ഫോണിൽ നോക്കിയപ്പോൾ ഫോൺ കട്ട് ആയിരുന്നു ഈ സമയത്ത് ആണല്ലോ പറയാതിരിക്കാൻ പറ്റില്ലല്ലോ തിരിച്ചു വിളിച്ചു വീട്ടുകാരെ മുഴുവൻ അറിയിക്കല്ലേ അമ്മക്ക് ഒരു ആക്സിഡൻ്റ് എന്താ പറഞ്ഞത് കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് നമ്മൾ ആദ്യം ആ ദുരന്തമൊക്കെ കഴിയട്ടെടാ.

എന്നിട്ട് തീരുമാനിക്കാം പക്ഷേ ഓർമ്മകളിലേക്ക് അവസ്ഥയിലായിരുന്നു ഇന്നലെ വരെ കൂടെയുള്ളവൻ ചിരിച്ചും കളിച്ചും കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിൽ എന്തിനുമേതിനും ഒരു അഭിപ്രായവ്യത്യാസം ഇതുവരെ ഞങ്ങൾക്കിടയിൽ ഉണ്ടായിട്ടില്ല. ഒരുക്കാൻ പറ്റിയിരുന്നെങ്കിൽ എന്ന് ഞാൻ ആഗ്രഹിച്ചു ഇരുന്നാൽ കാര്യങ്ങൾ ഒന്നും ശരിയാകില്ല ഒരുപാട് കണ്ണുകൾ അമർത്തി സാക്ഷി അത്രയ്ക്ക് സ്നേഹം ആയിരുന്നു ഫോണിൽ കൂടെ പറയാൻ വയ്യ എങ്ങോട്ടാ ഒന്നും.

   

മിണ്ടാതെ ഇറങ്ങിപ്പോകുന്നത് ചോദ്യത്തിന് എന്ത് മറുപടി പറയണം എന്നറിയാതെ ഒന്ന് വരാം എന്ന് പറഞ്ഞു ഞങ്ങൾക്ക് ആരുമില്ലാത്ത കിട്ടിയ സൗഹൃദമാണ്. മുന്നിലെത്തിച്ചതാണ് അങ്ങനെ തന്നെയാണല്ലോ ആരുമില്ലാത്തവർക്ക് ആരെങ്കിലുമൊക്കെ വരും സാക്ഷി എങ്ങനെയൊക്കെയോ അവരുടെ വീട്ടിലെത്തിയുടെ അവള് എന്നെ കണ്ടതും ഒരുപാട് കരയാനായി തുടങ്ങുകയും ചെയ്തു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.