പെങ്ങളെ ഒരുപാട് ഉപദ്രവിച്ചു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

ക്ഷേത്രത്തിൽ നിന്ന് പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങിയ അവളെയും കാത്ത് പുറത്ത് ഇന്നോവയിൽ ചാരിനിരുന്ന ചന്തഹാസൻ അവളുടെ അടുത്തേക്ക് നടന്നു ചോദിച്ചു. മനസ്സിലായില്ലേ? ഞാൻ ചന്ദ്രമാണ് കട്ടപ്പന സ്കൂളിൽ തന്നോടൊപ്പം പഠിച്ചിരുന്ന ചന്ദ് തന്നെ പരിചയപ്പെടുത്തി അവളുടെ ഓർമ്മകൾ പത്തിരുപത് വർഷം.

പുറകിലേക്ക് പോയി വെളുത്ത സുന്ദരിയായ ചാരുളിതയെ സ്നേഹിച്ച ചന്ദ്രഹാസൻ തന്റെ മനസ്സിലെ സ്നേഹം പേപ്പറിൽ കുറിച്ച് അവൾക്ക് നൽകാൻ ശ്രമിച്ചതിന് ചാരുലതയുടെ ഏട്ടനായ രവീന്ദ്രനിൽ നിന്ന് പൊതുവേ ചന്ദ്രഹാസൻ പ്രമാണിയും സ്ഥലത്ത് പ്രധാന ഗുണ്ടാ നേതാവുമായ രവീന്ദ്രരുടെ ഭീഷണിയെ പേടിച്ച് സ്ഥലംമാറ്റം വാങ്ങിപ്പോയ രാമകൃഷ്ണൻ മാഷിൻറെ രണ്ടാമത്തെ മകൻ ചന്ദ്രഹാസൻ ചാരുത മുന്നിൽ നിൽക്കുന്ന ആരടി ഉയരവും.

   

സുന്ദരമായ മുഖവും ധൃഢഗാത്രമായ ശരീരത്തോട് കൂടിയ ചന്ദ്രഹാസനെ വിടർന്ന കണ്ണുകളുടെ സൂക്ഷിച്ചു നോക്കുകയായിരുന്നു തനിക്ക് ഒരു മാറ്റവും ഇല്ലല്ലോ അന്നത്തെ സൗന്ദര്യം അതുപോലെ തന്നെ ഉണ്ട് കേട്ടോ ഞാൻ ഇവിടുത്തെ സ്കൂളിൽ സ്ഥലം മാറി വന്നത് പക്ഷേ തന്നെ ഇവിടെ കാണാൻ കഴിയും.

എന്ന് ഒട്ടും പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല കേട്ടോ തൻറെ വിശേഷങ്ങൾ പറഞ്ഞില്ലല്ലോ സുഖമാണോ? എല്ലാവരും സുഖമായിരിക്കുന്നു പോകട്ടെ അല്പം ധൃതി ഉണ്ട് നടന്നു നീങ്ങുമ്പോഴും ചാരുവിന്‍റെ മനസ്സ് സ്കൂൾ കാലഘട്ടത്തിലായിരുന്നു പ്രേമ അഭ്യർത്ഥന നടത്തി അവൻ പുറകെ നടന്നും കൂട്ടുകാരോടൊപ്പം ചേർന്ന് അവൻ കമന്റ് അടിച്ചിട്ടും അവൾ ഓർത്തു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.