പ്രവാസിയുടെ കല്യാണം മുടക്കുന്ന ആളെ കണ്ടുപിടിച്ചു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

നടക്കുന്ന ലക്ഷണമില്ല പതിവുപോലെ ആരോ അതും മുടക്കി ഫോണിലൂടെ അമ്മ പറയുന്നത് കേട്ട് ഒന്നും മിണ്ടാതെ നിൽക്കുകയാണ് എന്തായാലും അടുത്തമാസം വരുമല്ലോ നോക്കാം ഫോൺ വയ്ക്കാൻ തുടങ്ങുമ്പോൾ അമ്മ വീണ്ടും പറഞ്ഞു എന്തോ നിന്നോട് പറയണമെന്ന് കൊടുക്ക് നീ വരുമ്പോൾ ഒരു ഫോൺ കൊണ്ടുവരണെ സുരേഷേട്ടന്റെ ഫോൺ മൊത്തം നിൽക്കുന്നില്ല കൊണ്ടുവരാം ചേച്ചി എന്താ വേണ്ടെന്ന് ആലോചിച്ചു എന്ന്.

പറഞ്ഞാൽ മതി ഞാൻ പിന്നെ വിളിക്കാം അവൻ ഫോൺ വെച്ചു പ്രവാസിയാണ് അഭിലാഷ് 30 വയസ്സായി ആറുവർഷമായി ഗൾഫിൽ എത്തിയിട്ട് വീട്ടിൽ അച്ഛനും അമ്മയും സഹോദരിയും സഹോദരിയുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞതാണ് അവിടെ അമ്മയുമായി ചേരാനി ഇവിടെ സ്വന്തം വീട്ടിലാണ് അവളും ഭർത്താവും സുരേഷും ഇതിനുള്ളിൽ കല്യാണം നാട്ടിൽ വന്ന സമയത്ത് പോയി കണ്ടു പക്ഷേ എല്ലാം തീരുമാനിച്ചു മണിക്കൂറുകൾക്ക് പെണ്ണിൻറെ വീട്ടിലൊന്നും.

   

വിളിവരും ഞങ്ങൾക്ക് താല്പര്യമില്ല എന്ന് പറഞ്ഞ് ആരാണ് എന്റെ ജീവിതം തകർക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നത് ആർക്കും ഒരു തെറ്റും ഇതുവരെ ചെയ്തിട്ടില്ല നാട്ടിൽ എന്ന് ഇതുവരെ കേൾപ്പിച്ചിട്ടുള്ള എന്നിട്ടും എന്നോട് ചെയ്യാൻ മാത്രം ആരാ അവൻ ഓരോന്ന് ചിന്തിച്ചു കിടന്നു ഒരു മാസം കഴിഞ്ഞു വിവാഹം ഉള്ളത് കൊണ്ട്.

നാലുമാസത്തെ ലീവ് വാങ്ങി നാട്ടിലെത്തി. ഒരു മണിക്കൂർ ആയില്ല അതിനുമുമ്പ് തന്നെ കൊണ്ട് ചെന്ന് പെട്ടി കാലിയായി പെങ്ങളും പിള്ളേരും കൂടി അവർക്ക് വേണ്ടതെല്ലാം എടുത്തുകൊണ്ടുപോയി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.