തലകറക്കം മാറാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ട ചില കാര്യങ്ങൾ

ചെവിയുടെ അസുഖം കൊണ്ട് ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു പ്രത്യേകതരം തലകറക്കത്തെ കുറിച്ച് ചെവിയുടെ ബാലൻസ് തെറ്റി അല്ലെങ്കിൽ ചെവിയുടെ ഫ്ലൂയിഡിന്റെ പ്രോബ്ലം ആണ് തലകറക്കം എന്നൊക്കെ കേൾക്കാറുണ്ട്. സ്വയമോ ചുറ്റുപാടും തിരിയുന്നതായി തോന്നുന്നതാണ് രോഗി ഒരു പ്രത്യേക സൈഡിലേക്ക് തല തിരിക്കുമ്പോൾ ഉണ്ടാവുന്നതാണ്.

അത് കുറച്ചുനേരത്തേക്ക് മാത്രമേ ഉണ്ടാവുകയുള്ളൂ തല നേരം ഇളക്കാതെ വെച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ അത് ഒക്കെ ആവുകയും ചെയ്യും. പ്രത്യേക പൊസിഷനിലേക്ക് തല കൊണ്ടുപോ എല്ലാം കൂടെ കറങ്ങാൻ ഭയങ്കരമായിട്ട് കറങ്ങും പൊസിഷൻ അല്ലെങ്കിൽ ചെവിയുടെ ബാലൻസിന്റെ പ്രോബ്ലം അല്ലെങ്കിലും.

   

പ്രോബ്ലം എന്നൊക്കെ പറയുന്നത് പിന്നെ എന്തുകൊണ്ടാണ് നമുക്ക് ആദ്യം മനസ്സിലാക്കാം ബാലൻസിന്റെ സഞ്ചിയുണ്ട് ഒരു പ്രത്യേക ഭാഗത്ത് വ്യക്തിയിലെ ചെറിയ കല്ലുകൾ പതിച്ചു വച്ചിട്ടുണ്ട് കല്ലുകൾ തന്നെയാണ് ഉള്ളിൽ ഒരു പ്രത്യേക ഭാഗത്ത് എന്തെങ്കിലും കാരണവശാലും ഈ കല്ലുകൾ ഇളകി പോവുകയും.

ഈയൊരു ഉള്ളിലൂടെ അങ്ങോട്ടുമിങ്ങോട്ടും സഞ്ചരിക്കുകയും തല ഇളകുന്ന സമയത്ത് നമുക്ക് തലകറക്കം ഉണ്ടാവുകയും ആണ് ചെയ്യുന്നത്. എന്താ പ്രശ്നം പിന്നെ എപ്പോഴൊക്കെ തല പ്രത്യേകം കല്ലുകളും മെല്ലെ മെല്ലെ മെല്ലെ മെല്ലെ അത് തട്ടുന്ന സമയത്ത് തലകറക്കം ഉണ്ടാവുകയും പിന്നീട് ആ പൊസിഷനിലേക്ക് വീണ്ടും പോകുന്ന സമയത്ത് ആയിരിക്കും തലകറക്കം ഉണ്ടാവുന്നത്. ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.