മുതലാളിയോട് ഇവർ ചെയ്ത കാര്യം അറിയണോ

വൈകുന്നേരം സമയം ഒരു കാർ പോയിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് അങ്ങനെ യാത്രക്കിടയിൽ പെട്ടെന്ന് യൂറിൻ പാസ് ചെയ്യാതെ തോന്നി അങ്ങനെ അദ്ദേഹം കാർ ഒരു റോഡിൻറെ വശത്തേക്ക് നിർത്തുകയും പോവുകയും ചെയ്തു ഒരു പെട്ടിയിരിക്കുന്നത് അദ്ദേഹത്തിൻറെ ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടത് ഒരു നീലനിറത്തിലുള്ള ഒരു ആയിരുന്നു അത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ മനസ്സിൽ പല ചിന്തകൾ പോയി കാരണം.

ആരെങ്കിലും മറന്നു വച്ചതോ അല്ലെങ്കിൽ വണ്ടിയിൽ നിന്ന് വീണതോ ആയിരിക്കുമെന്ന് വിചാരിച്ചു അങ്ങനെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ചിന്തയിൽ മറ്റൊരു കാര്യം കൂടി ഇനി വല്ല സ്വർണവും ആണെങ്കിലോ അങ്ങനെ പ്രത്യേകിച്ച് അതിനാൽ തുറന്നു നോക്കുകയാണ് അതിൽ കണ്ട കാഴ്ച അതിശയിപ്പിക്കുന്നതായിരുന്നു ഒരു മനുഷ്യനെ വെട്ടുറുക്കിയ കാഴ്ചയായിരുന്നു അത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ അദ്ദേഹം പോലീസിനെ വിവരം അറിയിക്കുകയാണ് ചെക്ക് ചെയ്തപ്പോൾ.

   

ആ ശരീരത്തിന്റെ മുഴുവൻ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല മനസ്സിലാകുന്നില്ല അന്വേഷിക്കുകയാണ് അങ്ങനെ പോലീസ് ഒരു ചിന്തയിൽ എത്തി. കാരണം ഇതുപോലെ മറ്റൊരു പെട്ടി എവിടെയെങ്കിലും കൊണ്ടുവന്ന് ഇട്ടിട്ടുണ്ടെങ്കിലോ അങ്ങനെ അവർ അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചു ലഭിക്കുകയാണ് എല്ലാം ചേർത്ത് പോലീസുകാർ.

പോസ്റ്റുമോർട്ടനായി വിട്ടു റിപ്പോർട്ടിൽ വന്നത് തലയിലേക്ക് ശതമാണ് മരണകാരണം എന്നാണ് മാത്രമല്ല ഈ സംഭവം നടന്നിട്ട് അധിക ദിവസവും മൂന്നോ നാലോ ദിവസം അങ്ങനെ ഇദ്ദേഹത്തിന്റെ മുഖഭാവം ചേർത്ത് വെച്ചുകൊണ്ട് പോലീസ് ഒരു ചിത്രം തയ്യാറാക്കി നോക്കുമ്പോൾ കേരളത്തിലെ തന്നെ തിരരുന്ന സ്ഥലത്തുള്ള അത്തരത്തിലുള്ള സിദ്ദീഖ് എന്ന വ്യക്തി ഏതാണ് ഈ പ്രദേശത്ത് മനസ്സിലായി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.