ഈ കൊഴുപ്പ് പൂർണമായും മാറ്റാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

ആ ഒത്തിരി ആളുകളെ പലരീതിയിൽ വെയിറ്റ് ലോസ് ആയിട്ട് ബന്ധപ്പെട്ട് ട്രൈ ചെയ്യാറുണ്ട്. മൂന്നുനേരം ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന ഒരാള് അളവിൽ കൂടുതൽ ഒരുമിച്ച് സപ്ലൈ ചെയ്തു കഴിയുമ്പോൾ ആണ് കഴിക്കുന്ന ഒരാൾ കഴിച്ചാലും കുഴപ്പമില്ല പക്ഷേ കുറച്ചു കുറച്ച് എടുക്കേണ്ടത് നമ്മൾക്ക് വിശക്കുന്നതിന് വേണ്ടി വിശപ്പ് മാറ്റാൻ വേണ്ടിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണമായിട്ടു കഴിക്കുകയാണെങ്കിൽ പെട്ടെന്ന് കുറയും. ചൂട് വെള്ളം രാവിലെ കുടിക്കുന്നതോ.

അല്ലെങ്കിൽ രാവിലെ തേൻ വെള്ളം കുടിക്കുന്നത് അവിടെയാണ് ഇൻസുലിന്റെ പ്രൊഡക്ഷൻ വല്ലാതെ കൂടും നമ്മൾ നോക്കുന്ന ഇൻസുലിൻ പറയുന്നത് വെറും ഗ്ലൂക്കോസ് ട്രാൻസ്ഫർ ചെയ്തിട്ട് മാത്രമല്ല ഒരേ സമയത്തു കൂടുതൽ പല സ്ഥലങ്ങളിലും കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് നമ്മൾ വാക്കിങ് പോകുന്നത് കൊണ്ട് ചെയ്യേണ്ടത് വയറിൻറെ സൈസുകൾ മാത്രമേ വയറു കുറയത്തുള്ളൂ ഇനിയും മെയിൻ ആയിട്ടും ഫാറ്റി ലിവർ ആണോ അല്ലയോ എന്നുള്ളത് കൺഫോം ചെയ്യണം.

   

പക്ഷേ ഈ ഫാറ്റി ലിവർ കണ്ടീഷൻ ബെല്ലി ഇതെല്ലാം ഒരേ രീതിയിലുള്ള ഡയറ്റ് ആണ് ആവശ്യം ഉള്ളത് ഇനി അടുത്തത് എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ സ്ട്രെസ്സ് ലെവൽ മാനേജ് ചെയ്യുന്നത് അത് എന്തിനാണ് ഇതുമായി കൊളാഷ് ചെയ്യുന്നത് എന്ന് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ കൂടുന്തോറും നമുക്ക് ബെല്ലി ഫാക്ട് വരാനുള്ള ചാൻസും ഉണ്ടാവാറുണ്ട്.

ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോൾ മാത്രമുള്ള ഒരു ആശ്വാസം കിട്ടുന്നത്. അങ്ങനെ വരുമ്പോഴും ഈ പ്രശ്നങ്ങളും കൂടും ഭക്ഷണം കഴിച്ചു ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ പറ്റിയില്ല ഒരു അര മണിക്കൂർ ഭയങ്കര അരമണിക്കൂർ കഴിയുമ്പോൾ നമുക്ക് ആവേശം കാണുന്നില്ല ആ വിശപ്പ് ചത്തുപോയി എന്ന് പറയല്ലേ വിശപ്പില്ല എന്ന് പറയുന്നതിന്റെ കാരണം നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഉള്ള ഫാക്ട് അതിലേക്ക് ഡെപ്പോസിറ്റ് ചെയ്യുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെയാണ് നമുക്ക് വിശപ്പ് കൺട്രോൾ ചെയ്യാനും സഹായിക്കുന്നുണ്ട്.ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക