നിങ്ങളുടെ വയറിനു താഴത്തേ കൊഴുപ്പ് കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത്

എല്ലാവരും ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് തടി കുറയുക എന്നുള്ളത് എല്ലാവരെയും നടത്തുന്ന ഒന്ന് തന്നെയാണ് പെട്ടെന്ന് തടി കുറയാൻ വേണ്ടി എന്തൊക്കെ ചെയ്യാം എന്നുള്ള കാര്യം നമുക്ക് ഒന്ന് പരിശോധിക്കേണ്ടതുണ്ട്. വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ തടി കുറയണം എന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ തൈറോയ്ഡിന്റെ പ്രശ്നമുള്ളവർ മുട്ട് വേദനയുടെ പ്രശ്നമുള്ളവർ ഇൻഫ്ളമേഷൻ ഉള്ളവർ ക്ഷീണം ഇവർക്കെല്ലാം പറ്റുന്ന ഒരു തന്നെയാണ് പക്ഷേ എല്ലാവരിലും.

ഇത് പോസിബിൾ ആവണമെന്ന് നിർബന്ധമില്ല. പല ആളുകളിലും ഇത് ചിലപ്പോൾ ചില അലർജിയുള്ള വസ്തുക്കൾ ആയിരിക്കും അതുകൊണ്ടുതന്നെ നിങ്ങൾക്ക് അലർജി ഉണ്ടോ ഇല്ലയോ എന്ന് മനസ്സിലാക്കിയതിനു ശേഷം മാത്രം ഇത് ഉപയോഗിക്കാനായി ശ്രദ്ധിക്കുക. ഞങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ട കാര്യം എന്ന് പറഞ്ഞ് പലരും ചെയ്തിരുന്ന കാര്യമാണ് ചോറു മാറ്റി ചപ്പാത്തി കഴിച്ചത് എന്നത് പക്ഷേ ഇപ്പോൾ വീണ്ടും നമ്മൾ ചപ്പാത്തി മാറ്റാനാണ് പോകുന്നത്.

   

ചോറ് കഴിച്ചാലും ചപ്പാത്തി കഴിച്ചാലും ഒരേ ബെനിഫിറ്റ് തന്നെയാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഉണ്ടാവുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ രണ്ട് കൈകളും ഗുണങ്ങളും ഒന്നായതുകൊണ്ട് നമ്മൾ ചപ്പാത്തി മാറ്റി വീണ്ടും ചോറ് ആകുകയും നമ്മൾ ഉച്ചയ്ക്ക് എന്താണ് കറിവെച്ച് ഉപ്പേരികൾ രണ്ടുമൂന്നെണ്ണം ഒരു സ്പൂൺ വീതം എടുക്കുകയും കുറച്ച് ചിക്കൻ കൂടിയെടുത്ത് അതായത് കുറച്ച് ചോറും കുറെ കറികൾ വെജിറ്റബിൾസും കൂടിയെടുത്ത് നമ്മൾ കഴിക്കുകയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അതായത് ഒരു മാസം കണ്ടിന്യൂസ് ആയി കഴിക്കുകയാണ് എങ്കിൽ നമ്മുടെ വെയിറ്റ് കുറയാനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ്. ബാക്കി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.