കല്യാണത്തിന് മുമ്പേ ഒളിച്ചോടി പോയി വന്ന പെൺകുട്ടിക്ക് പിന്നീട് സംഭവിച്ചത്

എടാ അനൂപേ, നീ എന്താ കാര്യം പറഞ്ഞാൽ മനസ്സിലാകാതെ ഇരിക്കുന്നത് അവൾക്ക് ഒരു അബദ്ധം പറ്റി അവൾ തിരിച്ചു വരികയും ചെയ്തല്ലോ പിന്നെ എന്തിനാണ് ഇങ്ങനെ നീ വാശിപിടിക്കുന്നത് ഇപ്പോൾ കല്യാണം വേണ്ട എന്ന് പറയുന്നതിന്റെ കാരണം എന്താണ് എന്ന് ചോദിച്ചു. അവൻറെ അച്ഛൻ പറഞ്ഞു അവൾക്ക് 100 പവൻ സ്ത്രീധനം തരാമെന്നാണ് പറഞ്ഞത് പോരാത്തതിന് ഇപ്പോൾ അവൾ ഒളിച്ചോടി പോയി വരുകയും ചെയ്തതിന് 10 ലക്ഷം രൂപ കൂടുതൽ തരാമെന്നും പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

അതുകൊണ്ട് അവളെ നീ വേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ നഷ്ടം ചില്ലറ ഒന്നുമല്ല. അത് പറഞ്ഞു തിരിഞ്ഞും അറിഞ്ഞും അവൻറെ അവനോട് മീറ്റുകൾ ചോദിക്കുമ്പോഴും അവൻ ഒന്നും മിണ്ടുന്നില്ല. അവന്റെ പെങ്ങൾ വന്ന് പറഞ്ഞു ഇന്ന് വേറൊരുത്തന്റെ കൂടെ പോയവർ നാളെ വീണ്ടും ഇതുപോലെ ആരോടെങ്കിലും കൂടെ ഇവനെ കല്യാണം കഴിച്ച ശേഷം പോയാൽ നിങ്ങൾ എന്തു ചെയ്യും എന്നുള്ള ചോദ്യത്തിന് അപ്പോൾ തന്നെ മറുപടിയായി അച്ഛൻ പറഞ്ഞത് അവൾക്ക് ഒരു പ്രേമം ഉണ്ടായിരുന്നു അത് അതിൻറെ ഒരു എഴുത്തുചേട്ടത്തിൽ അവൾ ഇറങ്ങിപ്പോയതാണെന്നും കാലത്ത് പോയിട്ട് വൈകുന്നേരം ആവുമ്പോഴേക്കും.

   

തിരിച്ചു വരികയും ചെയ്തു അവൻ ഒരു പണക്കാരനാണ് രണ്ടു നില വീടുണ്ട് ഒരു കാറുണ്ട് എന്നെല്ലാം പറഞ്ഞിട്ടാണ് അവളെ പ്രേമിച്ചത് പക്ഷേ അവൾ ഇറങ്ങിപ്പോയതിനു ശേഷമാണ് മനസ്സിലായത് അവൻ ഒരു ഫ്രോഡ് ആണെന്നും വളരെ പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ ഒരു പയ്യനാണെന്ന് മനസ്സിലാക്കിയത് കൊണ്ട് തന്നെ ഇവൾ വലിയ വീട്ടിലെ കുട്ടി ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇവർക്ക് അവിടെ ജീവിക്കാൻ പറ്റില്ല എന്ന് സ്വയബോധം തോന്നി ഇവൾ തിരിച്ചു വരികയുമാണ് ചെയ്തത്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.