ജോലിക്കായി പുറത്തുപോയി ശേഷം അവർക്ക് സംഭവിച്ചത്

സ്ക്രീനിലേക്ക് നോക്കിയതും അവൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ മടിയിലേക്ക് വെച്ചു ശേഷം അവന്റെ തോളിലേക്ക് തലചുവച്ചുകൊണ്ട് കടലിലേക്ക് നോക്കി. എന്തൊക്കെയോ പറയുന്നുണ്ട് അതിനെല്ലാം അലക്ഷ്യമായി വെറുതെ മൂളി ബാംഗ്ലൂർ വന്ന ജോലിക്ക് ജോയിൻ ചെയ്യുമ്പോൾ ആകെ ഒരു ആശങ്കയായിരുന്നു അറിയാത്ത സ്ഥലം അറിയാതെ ആളുകൾ വീട്ടിൽ നിന്നും അകലെ എന്നത് മാത്രമായിരുന്നു ഏക ആശ്വാസം ഭയവും എല്ലാം കണ്ടിട്ടാവണം എന്നോട് വന്ന് സംസാരിച്ചതും പിന്നീട് ആ ഒരു സൗഹൃദം പ്രണയമായും മാറിയതും. എത്ര വേഗമാണ് താൻ അമലുമായി പെട്ടെന്ന് അടുത്തതും അവനെ ജീവിതത്തിൽ നിന്നും.

ഒരിക്കലും തനിക്ക് കഴിയുമായിരുന്നില്ല എല്ലാ സ്ത്രീകളോടും എത്ര മാന്യമായാണ് അവൻ സംസാരിക്കുന്നത് എന്നെ പലപ്പോഴും ഒറ്റയ്ക്ക് കിട്ടിയ സമയത്ത് പോലും അവൻ തെറ്റായിട്ട് ഒന്ന് നോക്കുകയും പറയുകയോ ചെയ്തിട്ടില്ല അവളുടെ മനസ്സിൽ ഇങ്ങനെയുള്ള കോഴിയെ കാര്യങ്ങൾ തിരമാല പോലെ അടിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു. ഫോൺ പിന്നെയും പിന്നെയും റിംഗ് ചെയ്തുകൊണ്ടിരുന്നു. നീ ആ ഫോണ് ഒന്ന് അച്ഛന്റെ ചെയ്തു നോക്കൂ അവൻ പറഞ്ഞു അത് അമ്മയാണ് എന്നിട്ടാണ് എടുക്കാത്തത് താൻ എന്തായാലും തിരിച്ചുവിളിക്ക് അച്ഛൻറെ കാര്യം വല്ലതും പറയാനാവും താനൊന്നു ഫോണെടുക്ക് എന്ന് പറഞ്ഞു.

   

താൻ കുറച്ചു നേരം മുൻപ് വിളിച്ചതേയുള്ളൂ എന്നും അമ്മ എങ്ങനെയാണ് എനിക്ക് ലീവ് ആണ് എന്ന് അറിഞ്ഞാൽ 24 മണിക്കൂറും വിളിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കും എന്ന് പറഞ്ഞ് അവൾ ആ സംസാരം അവിടത്തോടു കൂടെ തന്നെ നിർത്തുകയും ചെയ്തു വൈകുന്നേരം വീടെത്തി ഒന്ന് ഫ്രഷ് ആയതിനുശേഷം ആണ് അമ്മയെ വിളിച്ചത്. അമ്മ കുറെ നേരം സങ്കടങ്ങൾ പറയുകയും ചെയ്തു നീ എന്താണ് ഫോൺ എടുക്കാതെ ഇരുന്നത് അച്ഛൻ ഇങ്ങനെ കിടക്കുമ്പോൾ നീ എന്തിനാണ് ഇങ്ങനെയൊക്കെ ചെയ്യുന്നത് എന്ന് കുറെ സംസാരിക്കുകയും ചെയ്തു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.