വേശ്യയെ കല്യാണം കഴിക്കാൻ വന്ന ഉദ്യോഗസ്ഥനെ കണ്ട് ഞെട്ടിപ്പോയി

ചേച്ചി ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിലെ മൂത്ത മകൾ ആണോ എന്താണ് അങ്ങനെ ചോദിച്ചത് അല്ല എപ്പോഴും മൂത്ത മകൾ ആണല്ലോ അധികപ്പറ്റ് ആവുന്നത് എന്ന് അവൾ പറഞ്ഞു അവളുടെ ചോദ്യം അവർക്ക് അവർക്ക് മനസ്സിലായ പോലെ തോന്നി. കുടുംബത്തിന് വേണ്ടി കഷ്ടപ്പെടുന്നവരുടെ അവസാനം എന്നും അത് മുഴുവൻ പറയാൻ ചേച്ചി നിന്നില്ല. കറിയൊന്നുമില്ല കേട്ടോടാ അത് സാരമില്ല ചോറും മാത്രം കഴിച്ചിരിക്കുന്നു ഓർമ്മകൾ പിന്നിലേക്ക് പോയി. അത് കേട്ടപ്പോൾ ഞാൻ സംശയത്തോടെ നോക്കി ഞാൻ ഒന്നുമില്ല ഇത് കുറച്ച് ഞരമ്പന്മാരാണ് എൻറെ ജോലി അതായിരുന്നല്ലോ അവരെയും കുറ്റം പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല പെട്ടെന്ന് എല്ലാം.

നിർത്തി എന്ന് പറഞ്ഞാലും ആരും വിശ്വസിക്കില്ല ദിവസമുള്ള പരിപാടിയാണ് ഞാനിപ്പോൾ അതൊന്ന് ശ്രദ്ധിക്കാറില്ല ചേച്ചി അത് പറയുമ്പോൾ തന്നെ കണ്ണ് നിറയുന്നത് ശ്രദ്ധിച്ചു ചോറും മുട്ട പൊരിച്ചതും ചമ്മന്തിയും വെച്ചു പാത്രം ചേച്ചി എനിക്ക് ചേച്ചിയുടെ മുന്നിൽ നിന്നു. ഇവന്റെ ഒരു കാര്യം നുള്ളി വെച്ച് ചേച്ചി ആവില്ല വായിലേക്ക് വെച്ച് തരുമ്പോൾ അതുവരെ മനസ്സിലുണ്ടായ സങ്കടങ്ങളെല്ലാം കണ്ണീരായി ഒഴുകാനായി തുടങ്ങി പിന്നെ ഒന്നും ചോദിക്കാതെയാണ്.

   

ചേച്ചി എന്നെ അവരിലേക്ക് ചേർത്തുപിടിച്ചത് പിന്നെ എത്ര നേരം എടുത്തെന്നറിയില്ല. ഞാൻ ഞാനറിയിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി ചേച്ചി ഇനി എങ്ങോട്ട് പോകുമെന്ന് എന്ത് ചെയ്യണമെന്ന് എനിക്കറിയില്ല പത്താം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ അച്ഛൻ മരിച്ചപ്പോൾ ഉണ്ടായ അവസ്ഥ ജീവിതം ഒരു ചോദ്യചിഹ്നമായി നിൽക്കുന്നു തന്നെയാണ് ഞാൻ അത് പറഞ്ഞത്. അനിയൻ ഘട്ടത്തിൽ പിന്നെ പലതും കണ്ടില്ലെന്നും കേട്ടില്ലെന്നും തടിച്ചിയുടെ കഴിഞ്ഞു പോവുകയാണ് ഇത് എല്ലാത്തിനും കുറ്റങ്ങൾ ഞാൻ ഒഴിഞ്ഞുപോയി എന്നാൽ അവന് എങ്കിലും സ്വസ്ഥത കിട്ടും എന്ന് അവൾ ചിന്തിച്ചു പോയി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.