അച്ഛൻ വേറെ ഒരു കല്യാണം കഴിച്ചു ശേഷം ആ വീട്ടിൽ സംഭവിച്ചത് അറിയണോ

എല്ലാവരും വെറുക്കപ്പെടുക ചിലപ്പോഴെങ്കിലും അനുഗ്രഹമാണ് ജീവിത സായാഹ്നം ആകുമ്പോൾ സ്വന്തം കർമ്മങ്ങളെ നാം ഒരിക്കൽ കൂടി നന്നായി അവലോകനം ചെയ്യും. കഴിഞ്ഞപ്പോൾ തന്നെ അമ്മൂമ്മ പറഞ്ഞു മുറ്റത്തെ പുല്ലുകൾ പറിച്ചിടുകയോ ചെട്ടിയിടുകയോ വേണമെന്നുള്ളത് ചായ വെച്ചിട്ട് പോരേ എന്ന് ചോദിക്കുകയും ചെയ്തു വലിയ മുറ്റമാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ അടിച്ചു വിടാൻ തന്നെ വലിയ പാടാണ് വേറെ വീട്ടുകാർ എല്ലാവരും തന്നെ ടൈൽസ് വിവരിച്ചു ഇവിടെ മാത്രം പറ്റില്ല ഇറയത്തേക്ക് ചൂട് കാറ്റ് അടിക്കുകയും പിന്നെ ഇന്നും മണ്ണിൽ തൊട്ടു നടക്കണം നീ വല്ലതും പറഞ്ഞോ.

അമ്മ ചോദിച്ചു ഇല്ല ഞാൻ സ്വയം പറഞ്ഞതാണെന്ന് ജാനകി പറയുകയും ചെയ്തു. എന്നാൽ അമ്മൂമ്മ ജാനകിയുടെ പുറകെ തന്നെയായിരുന്നു അടുക്കള മുതൽ എല്ലാ മുറികളിലും ഉള്ള വേണ്ടാത്ത ഉപയോഗിക്കാതെ ഉപകാരപ്പെടാത്ത എല്ലാ സാധനങ്ങളും വീടിന് പുറത്തെത്തി. കുട്ടികളും മറ്റുള്ളവരും ചാനലുകൾ എല്ലാം തുറന്നിടാൻ പറഞ്ഞു എല്ലാം മുറികളും ജനലുകളും വാതിലുകളും നന്നായി വൃത്തിയാക്കാൻ എല്ലാവരോടും പറഞ്ഞു ജനലുകൾ

   

. തുറന്നതോടെ വീട്ടിൽ പുതിയ വായു സഞ്ചാരം എല്ലാവരും അറിഞ്ഞു വീടിനു പുതിയ ജീവൻ വച്ചതുപോലെ ആണെങ്കിലും എല്ലാവരും അമ്മുമ്മയുടെ നിർദ്ദേശങ്ങൾ സ്വീകരിച്ചു. അടുക്കളയോട് ചേർന്നുള്ള വരാന്തയിൽ സാധാരണ അടുപ്പിൽ ചാണകം കൂടി ചേർത്ത് വെച്ചിരുന്ന കല്ലുപ്പിന്റെ മൂടി തുറന്നിച്ചു ഉപയോഗിച്ച വസ്ത്രങ്ങളും മാറ്റിക്കൊണ്ട് എല്ലാം പുതിയതാകുകയും ചെയ്തു നാളെ കർക്കിടകം ഒന്നായത് കൊണ്ട് തന്നെ എല്ലാവരും പുതിയ തുടക്കമായി മാറിക്കോട്ടെ എന്ന് പറഞ്ഞ് വീടിന് പുതുജീവൻ പോലെ ആക്കുകയും ചെയ്തു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.