ആ കുട്ടിക്ക് സംഭവിച്ച ഏറ്റവും ദയനീയമായ കാര്യം അറിയണോ

രണ്ടാം വിവാഹമായിരുന്നു ആശംസകൾക്ക് പകരം പരിഹാസങ്ങളും കുത്ത് വാക്കുകളും ഹൃദയം കീറിമുറുക്കുന്നുണ്ട്. ഇപ്പൊ എന്താ കഴിഞ്ഞിട്ടും അവൾ അവൻറെ വാലും തൂങ്ങി നടക്കില്ലായിരുന്നു ഇനിയിപ്പോ ആ കുട്ടിയും അവരുടെ അല്ല എന്ന് ആരും കണ്ടു. സദാചാരവാദികളുടെ പരിഹാസവും പരസ്പരം കേട്ടപ്പോൾ അവൾ ആരുമില്ലാത്ത റൂമിലേക്ക് മാറിനിന്നു തുറന്നിട്ട് മിഴികളെ ഒപ്പിയെടുത്തു രേഖപ്പെടുത്താൻ വേണ്ടി നിൽക്കുന്നു. എന്നെ വിട്ടു പിരിഞ്ഞുള്ള ആദ്യ രാത്രി എങ്ങനെയാകും അവനെ ഇന്നത്തെ ദിവസം കഴിച്ചു കൂട്ടുക അണിഞ്ഞൊരുങ്ങി എന്നെ കണ്ടപ്പോഴും അതിഥികളെ സ്വീകരിക്കുമ്പോഴും.

അവസാനമായി ഇറങ്ങിയപ്പോൾ കണ്ണിൽ നിന്നും മുതിർന്ന വീഴുന്ന ബാഷ്പങ്ങളെ കണ്ടപ്പോൾ മുമ്പോട്ട് നീങ്ങുന്ന കാറിൽ നിന്നും ചാടാൻ ആണ് എനിക്ക് തോന്നിയത് പൊങ്ങി വരുന്ന തേങ്ങലുകൾ ആയി ഇറങ്ങി ഇന്നലെയുടെ ഉണങ്ങാത്ത വീണ്ടും അവളുടെ മിഴികളിൽ വന്നു നിറഞ്ഞു ആദ്യ വിവാഹം വെറും തെറ്റിദ്ധാരണയുടെയും അവസാനിച്ചപ്പോൾ രണ്ടാമതൊരു വിവാഹം വേണ്ടെന്ന് ഉറപ്പിച്ചതാണ് നല്ലൊരു ആലോചനക്കു മുമ്പിൽ വീട്ടുകാരുടെ നിർബന്ധത്തിൽ കഴുത്തും

   

. നീട്ടുകയാണ് ചെയ്തിരുന്നത്. അദ്ദേഹത്തിൻറെ ആവശ്യമില്ലാത്ത പല സംശയങ്ങളുടെയും ഊഹങ്ങളുടെയും പേരിൽ ഞാൻ വലിയ അടക്കപ്പെട്ടു അറിയുന്നവരോട് പോലും ഒന്നും മിണ്ടിയാൽ പിന്നെ അത് മതിയായിരുന്നു അന്ന് ക്ലാസ് കഴിഞ്ഞ് തിരിച്ചുപോരുമ്പോൾ ചൂടിന്റെ തീക്ഷണയിൽ വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം അപ്രതീക്ഷിതമായി കണ്ട എൻറെ പഴയ സുഹൃത്ത് ക്ഷണം സ്വീകരിച്ച് ഇറങ്ങുമ്പോൾ എന്നെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഭർത്താവ് നിൽക്കുമെന്ന് ഞാൻ സ്വപ്നത്തിൽ പോലും കരുതിയിരുന്നില്ല. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.