മകൻ വീട്ടിൽ നിന്നും ഇറങ്ങിപ്പോയി ശേഷം സംഭവിച്ചത്

കനത്ത ഇരുട്ടിലേക്ക് നോക്കി നിൽക്കുമ്പോൾ ഭാമയുടെ മനസ്സിൽ ആശങ്കകൾ ആയിരുന്നു. അവനെയും നല്ലതുപോലെ താഴ്ത്തും തലയിലും വയ്ക്കാതെ നോക്കിയതാണ് പെട്ടെന്നാണ് അവനെ ഒരുപാട് മാറ്റങ്ങൾ ഉണ്ടായത് മക്കൾ എത്ര വളർന്നാലും കുഞ്ഞുങ്ങൾ തന്നെയാണ്. കുറച്ചുനാളുകളായി അച്ഛനും മകനും തമ്മിലുള്ള നിരന്തരമായ കലഹങ്ങളിൽ നിന്ന് അവരുടെ മാതൃഹൃദയം കലങ്ങി പോയിരിക്കുന്നു. കൂട്ടുകാരോടൊപ്പം കറങ്ങി നടക്കുന്ന നേരത്ത് നാലക്ഷനും പഠിച്ചു കൂടെ എന്ന് പറഞ്ഞ അച്ഛനോട് എതിർത്ത് പറയുന്നത് കേട്ട് നോക്കുമ്പോൾ അച്ഛൻ തള്ളി കഴിഞ്ഞിരുന്നു.

എൻറെ ചിലവിൽ കഴിഞ്ഞിട്ട് എന്നോട് നീ അധിക പ്രസംഗം പറയുന്നോടാ. എല്ലാ മക്കളും അച്ഛനമ്മമാരുടെ ചിലവിൽ തന്നെയാണ് കഴിയുന്നത് എവിടെയെങ്കിലും പോയി ജീവിച്ചോളാം തൻറെ പൊന്നുമകൻ തന്നെയാണ് ഈ പറയുന്നത്. എല്ലാ കൂട്ടുകാർക്കും മൊബൈൽ ഫോൺ ഉണ്ട്. ഞാൻ മാത്രം ഒന്നും ഇല്ലാത്ത ഒരു തെണ്ടിയെ പോലെ നിനക്ക് ആവശ്യമുള്ളതൊന്നും വാങ്ങിച്ചു തരാതെയാണ് ഇത്രയും നാൾ നിന്നെ വളർത്തിയത് നിങ്ങൾക്ക് തോന്നുമ്പോൾ വാങ്ങിച്ചു.

   

തന്നാൽ മേടിക്കാൻ എനിക്കിപ്പോൾ സൗകര്യം ഇല്ലെങ്കിലും ഇവനെ ഇന്ന് ഞാൻ ദേഷ്യം വന്നപ്പോൾ അവൻ വാതിൽ ഉറങ്ങിപ്പോയതാണ് ഇത്രനേരം വീട്ടിലേക്ക് വന്നിട്ടില്ല. നേരം കുറെയായി മുറിയിലെ ജനാലയിലൂടെ സ്നേഹം അവനോട് കാണിച്ചിട്ടുള്ളത് അദ്ദേഹമാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇന്ന് തന്നെ തന്നെ എതിർത്ത് സംസാരിച്ച മകനോട് അദ്ദേഹം സങ്കടം വന്നിട്ടുണ്ടാവും. തിരിഞ്ഞു നോക്കാതെ തന്നെ ചോദിച്ചു വന്നോ നേരം ഒരുപാടായി വിശ്വേട്ടൻ ഒന്ന് പോയി നോക്കൂ ഒന്ന് പോയി നോക്കൂ എന്ന് ചോദിക്കുകയും ചെയ്തു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

https://www.youtube.com/watch?v=GqxSW_JZJUU