അമ്മയെന്ന ഈ മരുമകളുടെ കുഞ്ഞിനോട് ചെയ്തത് അറിയണോ

എൻറെ കുഞ്ഞിൻറെ കാര്യത്തിൽ അഭിപ്രായം പറയാൻ എനിക്ക് അവകാശമില്ല ആദ്യമായിട്ടായിരുന്നു നിളയുടെ ശബ്ദം ആ വീട്ടിൽ ഉയരുന്നത് അവളുടെ ചോദ്യം കേട്ട് അമ്മയും അവളെ പുച്ഛിച്ചു. ഇനി അഭിപ്രായം ഒക്കെ ഇനി നിന്റെ വീട്ടിൽ പോയിട്ട് പറഞ്ഞാൽ മതി എന്നായിരുന്നു അമ്മായിയമ്മ എന്ന് പറഞ്ഞത്. ഇവിടെ അഭിപ്രായം പറയാനും കാര്യങ്ങൾ തീരുമാനിക്കാനും എല്ലാം ഞങ്ങളുണ്ട് മുറിയിലേക്ക് കയറി കണ്ടപ്പോൾ തണുക്കുന്നത് പക്ഷേ എത്ര നാൾ ഇന്ന് തന്നെ വളരെ നിസ്സാരമായി പ്രശ്നത്തിന് പേരിലാണ് ഇത്രയും സംസാരം ഓർത്തെടുത്തു സാധാരണ എപ്പോഴും താൻ കുളിക്കുന്നത് കുഞ്ഞു ഉറങ്ങിയതിനു ശേഷം മാത്രമാണ് പക്ഷേ ഇന്ന് മാസം ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ നേരത്തെ കുളിക്കാനായി അമ്മായമ്മയും കുഞ്ഞിനെ ഏൽപ്പിച്ചാണ് പോയത്.

അത് ഒരു അബദ്ധമായി എന്ന് തോന്നിയത് കുളി കഴിഞ്ഞ് തിരികെ വന്ന സമയത്ത് ആയിരുന്നു എന്തിനാ അമ്മയോട് ഇപ്പോൾ കുഞ്ഞിനെ കഞ്ഞിവെള്ളം കൊടുക്കാൻ പറഞ്ഞത് എന്ന് ചോദ്യത്തിനാണ് ഇപ്പോൾ ഈ ഒരു അടി കഴിഞ്ഞത് തന്നെ. കൊച്ചു കുട്ടികൾക്ക് എപ്പോഴും മാത്രമേ കൊടുക്കാൻ കഴിയുള്ളൂ അല്ലെങ്കിൽ കുട്ടികൾക്ക് വയറുവേദനയും ശർദ്ദിയും എല്ലാം വരും ആറുമാസം വരെ കുട്ടികൾക്കും മുലപ്പാൽ മാത്രമേ കൊടുക്കാൻ പാടുള്ളൂ.

   

എന്ന് ഡോക്ടർ പ്രത്യേകിച്ച് പറയാറുണ്ട്. അമ്മ പറഞ്ഞത് അതൊക്കെ ഇപ്പോഴല്ലേ പണ്ടത്തെ പിള്ളേരൊക്കെ ഇങ്ങനെയല്ല അങ്ങനെയാണ് എന്നെല്ലാം പറഞ്ഞു എന്റെ ഭാര്യ അടക്കുകയാണ് ചെയ്തത് നിൻറെ ഭർത്താവിനും ഞാൻ ഇത് കൊടുത്തിട്ടാണ് വളർത്തിയത് എന്നിട്ട് എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നമുണ്ടായി എന്ന് ചോദിക്കുകയും ചെയ്തു അന്ന് മക്കൾക്ക് എന്ത് വേണമെങ്കിലും കൊടുത്ത് പ്രാർത്ഥിക്കും ഞാൻ എൻറെ മകളുടെ കാര്യം നോക്കാമെന്ന് പറഞ്ഞതിനാണ് ഇപ്പോൾ ഇത്രയും പ്രശ്നം ഉണ്ടായത് തന്നെ. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

https://www.youtube.com/watch?v=UaTxAR3Bu6I